ดู: 1947|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] อัพอึ๋มหน้าอกกับโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

หน้าอกเราค่อนข้างเล็ก ทำให้เราไม่ค่อยมั่นใจเลยเวลาแต่งตัว เลยตัดสินใจเพิ่มความมั่นใจโดยการศัลยกรรมเสริมหน้าอกค่ะ เราตัดสินใจทำกับโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ ซิลิโคนอเมริกา ถุงทราย ราคา 59000 รวมทุกสิ่งอย่างแล้วค่ะ ปรึกษาศัลยแพทย์โดยตรง ตรวจร่างกาย ค่ายา าตัดไหม รวมไปถึงการดูแลหลังการทำ เราเลือกเปิดแผลใต้รักแร้ค่ะ เพราเพื่อนๆเราที่เสริมหน้าอกมาส่วนใหญ่เปิดตรงรักแร้หมด เราก็สอบถามกับทางคุณหมอนะคะว่าทำไมนิยมเสริมใต้รักแร้กัน คุณหมอบอกว่าซ่อนแผลได้ง่าย ไม่ค่อยเห็นรอยค่ะ หลังจากเราปรึกษาคุณหมอเสร็จเราก็นัดวันผ่าตัดเลยค่ะ ก่อนวันผ่าตัดก็จะมีการตรวจร่างกายก่อน เจ้าหน้าที่จะโทรมาแจ้งให้เรางดน้ำ งดอาหาร6 ชม.ก่อนผ่าค่ะ หลังจากเตรียมความพร้อมทางด้านร่างกายและจิตใจแล้ว ก็ถึงช่วงเวลาผ่าค่ะ ตอนผ่าเราไม่รู้สึกตัวนะคะ เพราะสลบไปค่ะ ทางโรงพยาบาลมีวิสัญญีแพทย์คอยควบคุมดูแลการวางยาด้วยค่ะ ไม่ต้องกลัวจะหลับไม่ตื่น หลังจากเสริมเสร็จแล้วเรามึนๆ จำอะไรไม่ค่อยได้ พักฟื้นที่โรงพยาบาล6ชม. หลังจากนั้นก็กลับบ้านค่ะ หลับถึงบ้านเราก็นอนหมอนสูง นอนกึ่งนั่งค่ะ ฤทธิ์ยาชาเริ่มหมดเริ่มมีอาการเจ็บค่ะ แต่เราว่ามันก็ไม่ได้มากจนทนไม่ไหว ออกจะอึดอัดซะมากกว่าค่ะ เพราะมีผ้าพันหน้าอกไว้ ตึงๆ เราพักฟื้นอยู่ประมาณ4วันก็ไปทำงานแล้วค่ะ อึดมาก กลังจากนั้นก็เข้าไปตรวจกับโรงพยาบาลตามใบนัดค่ะ ตัดไหม สอนนวดหน้าอก เราก็นวดตามเค้าสอน ตอนนี้อาการก็ปกตอดีแล้วค่ะ
โพสต์ 2017-2-10 00:26:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กี่ccคะ สูงหนักเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้