ดู: 759|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก 40,000 ที่วายบีคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ มารีวิวเสริมหน้าอกนะค่ะ ทำเมื่อสองอาทิตย์ที่แล้วเองค่ะ  ตอนนี้ตัดไหมเรียบร้อยแล้ว  ไว้วางใจให้ วายบี คลินิกดูแลค่า เพราเพื่อนเราทำที่นั้นหลายคนเลย แต่ก็เพิ่งทำก่อนหน้าเราเดือนเดียวค่ะ มีแต่สวย ๆ ทั้งนั้นเลย

เรามีโอกาสได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอเมื่อต้นเดือนที่ผ่านมาค่ะ ทางพนักงานแนะนำให้ทำกับหมอนัทค่ะ  ก็นัดกับคลินิกไว้ว่า ขอปรึกษาโดยตรงกับหมอนัทเลยค่ะ  เราน้ำหนัก 47 ส่วนสูง 167 ค่ะ เดิมมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้าง มีบุตรมาแล้ว 1 คนค่ะ  หลังจากที่ให้นมน้องแล้ว ก็นมคล้อยลงมานิดหน่อย แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ เพราก่อนหน้านี้ก็ไม่ได้นมใหญ่อะไรค่ะ

เรามีโอกาสได้ปรึกษากับน้องน้าปล่าวค่ะ น้องแนะนำดีค่ะ เพราะคุยกับคุณหมอก็แค่เรื่องไซต์ที่จะทำและก็วางเปิดแผล การวางซิลิโคนค่ะ  อื่น ๆ ก็ต้องอาศัยน้องพนักงานช่วยค่ะ แนะนำให้เพื่อนๆที่สนใจจะทำเลือกคนดูแลดีดีนะค่ะ  เอาที่เราคุยแล้วสบายใจที่สุดค่ะ ( แนะนำน้องน้ำปล่างค่ะ ไอดีไลน์ ipybag ) ลองปรึกษาน้องเขาดูค่ะ

สำหรับเราคุณหมอแนะนำ 400 cc เป็นซิลิโคน Mentor ผิวทรายค่ะ ราคาที่ตกลง 65,000 บาทค่ะ
มีค่าตรวจเลือกที่คลินิก 2,500 บาทค่ะ และซื้อวัทพอทที่คลินิกอีก 2,000 บาทค่ะ ยาทาน 700 บาทค่ะ
บ้านเราใกล้คลินิก ไปให้เขาล้างแผลทุกวันเลยค่ะ สบายสุด ^^

มาดูรูปก่อนทำนะค่ะ คุณหมอวาดรูปเรียบร้อยค่ะ

หลังทำ 4 วันไปเปิดผ้าที่รัดไว้ที่คลินิกค่ะ  สามวันแรกนอนอย่างเดียวค่ะ ก็เดินไปเข้าห้องน้ำ หาข้าวกิน ออกไปหาของกินได้ค่ะ แต่งานพักค่ะ ไม่ไหวจะเครียร์ค่ะ

หลังทำ 10 วันค่า

หลังทำ 14 วันค่ะ รูปที่คลินิกเหมือนกัน ไปตัดไหมมาเรียบร้อยค่ะ  แล้วเอาแผลหลังตัดไหมแล้วมาให้ดูกันค่ะ

และนี่รูปแผลผ่าตัดค่ะ ทั้งสองข้างเลย  หมอบอกว่าที่เป็นดำๆ เดียวมันรอกออกค่ะ ไม่ใช่รอยแผลเป็นค่ะ

เพื่อนๆที่สนใจเสริมหน้าอก แนะนำเลยค่ะ หมอนัทที่วายบีคลินิกค่ะ ราคาไม่แพง เราทำ Mentor ผิวทราย ราคา 65,000 เองค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้