ดู: 1876|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพอึ๋มหน้าอก Mentor 375 ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกๆท่าน หลังจากที่ไปอัพเสริมอึ๋มมาที่ The SiB Clinic มา วันนี้เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆ ประกอบการตัดสินใจกันค่ะ สำหรับตัวเราเองได้ศึกษาหาข้อมูลก่อนที่จะตัดสินใจเลือก The SiB Clinic มาเป็นอย่างดี จากปากต่อปาก จากคนรอบข้าง และ จากรีวิวต่างๆๆ ที่ได้ศึกษามาอย่างโชกโชนคะ

ตัวเราเองเป็นคนที่ศัลยกรรมมาอย่างโชกโชนแล้วคะ เริ่มตั้งแต่ ตา จมูก ปาก กรุบๆๆๆ เพิ่มเติมทีละนิด จิตแจ่มใส ทำไงได้ละคะ ไม่ได้เกิดมาแล้วสวย เป๊ะ แบบคนอื่นๆ เค้า ก็ต้องเพิ่งวิทยาศาสตร์การแพทย์ซิคะ สมัยนี้ความสวยก้เหมือนใบเบิกทาง มีโอกาสดีๆ งานดีๆ เข้ามาจะว่าไม่เกี่ยวกับหน้าตา ใช่แต่ความรู้ล้วนๆ ก็คงไม่ใช่ ทั้งหมดมันก็ต้องรวมๆกัน ถึงจะเพอเฟค อิอิอิอิอิอิอิิอิ

คลินิกศัลยกรรมทำหน้าอกอันดับต้นๆของประเทศไทย ก็หรีไม่พ้น The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย อยู่แล้วแหละคะ ใครๆเค้าก็รู้กันทั้งนั้น เพื่อนๆ พี่ๆๆ น้องๆๆๆ เค้าก้แห่มาทำที่นี่กันหมด ใครไม่รู้จักก็ถือว่าเชยมากๆค่ะ เดี่ยวขอเล่าความประทับใจที่มาใช้บริการที่คลินิกนี้นะคะ ก่อนอื่นเลยพนักงานในคลินิกให้การต้อนรับเราเป็นอย่างดี เสริฟน้ำ ดูแล เทคแคร์อย่างดี ชวนคุยนั้นนี้ตลอดเวลาที่เรารอพบคุณหมออยู่ คลินิกเค้าดูสะอาดมากๆๆเลยคะ ดูไม่น่ากลัว ดูสวยงามม แบ๋วๆๆ สีชมพู ม่วงงงงๆๆ อิอิ ดูไม่น่ากลัวเลยคะ พนักงานก้ใส่ชุดสีม่วงๆ ดูเป็นกันเอง ดูไม่น่ากลัวเลยค่ะ

พอได้เข้าพบคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ก็ได้เจอคุณหมอเป็นครั้งแรก หลังจากที่ ได้ยินแต่ชื่อเสียงของคุณหมอมานานมากแล้ว คุณหมอใจดีมากๆ เฟรนลี่ คุยง่าย เป็นกันเอง ทำให้เราไม่เกร็ง กล้าถาม กล้าพูดว่าอยากได้แบบไหน ยังไง ทรงไหน ด้วยความที่คุณหมอเป็นผู้หญิงด้วย มันเลยทำให้เรากล้าที่จะเปิดเผยมากขึ้น คุณหมอก็เข้าใจหัวอกผู้หญิงด้วยกันเป็นอย่างดี คุณหมอเป็นคนทำการวัดไซส์หน้าอกให้กับเราเองเลย และ บอกว่าเราเหมาะสมกับการใส่ขนาดเท่าไร ถึงจะเหมาะกับตัวเรา ทำให้ทำออกมาแล้ว ดูไม่โป๊ะ ไม่ปลอม ดูเป็นธรรมชาติ ซึ่งก็ถือว่าเป็น Signature ของที่นี่อยู่แล้วคะ แหละนี่ก็คือเหตุผลหลักๆเลยที่เราเลือกทำที่นี่ เพราะ ดูรีวิวจากคลินิกอื่น ทำออกมาแล้วมันดูเป็นบล็อค ดูแข็งๆๆๆ ไม่ค่อยธรรมชาติเลยคะ แต่ที่นี่จากรีวิวแล้ว เชื่อถือได้เลยว่าหน้าอกของเราจะออกมาสวย เป๊ะ แน่นอน เพื่อนๆที่ทำไปจากที่นี่ ก็มีหน้าอกที่สวยสมใจกันทุกคน และ เราก็ต้องเป็นหนึ่งในนั้นแน่นอนค่ะ

เราเลือกใช้ ซีลีโคน Mentor 375 CC นะคะ

ทรงกลมนะคะ

สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่อยากคุยรายละเอียดเบื้องต้นกับทางคลินิก สามารถแอดไล์@ ไปได้ที่ @thesibclinic นะคะ จะมีพี่ๆแอดมินคอยตอบคอยให้ข้อมูลเบื้องต้นอยู่คะ หรือโทรไปที่เบอร์ Hotline 088-2228660 คะ

สวยคะ ไม่ทราบว่า ราค่าเท่าไหร่เอ่ย นอน รพบใหม?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้