ดู: 927|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสกสาวแก้มยุ้ยให้สวยปังขึ้น ด้วยจมูกเจ้าหญิง ปริ้นเซสโน๊ต by คุณหมอกิตติศักดิ์ ค่า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะมิ้นค่ะ วันนี้มิ้นก็จะมารีวิวจมูกสวยๆฝีมือคุณหมอกิตติศักดิ์ให้ดูกันนะคะ
คือว่ามิ้นเข้ามาทำจมูกได้เกือบเดือนแล้วค่ะที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
ก็จะมีเพื่อนๆหลายคนถามมิ้นมาเยอะเลยว่า ทำมาเท่าไร เป็นทรงไหน มิ้นเลยตัดสินใจมาตั้งกะทู้รีวิวสะเลย

ก่อนหน้านี้มิ้นไม่มีดั้งเลยค่ะ แบนมาก และจมูกจะเป็นลักษณะเหมือนจมูกหมู
ไม่โอเคมากๆ ด้วยความที่เราแก้มเยอะ เวลายิ้มแล้วรู้สึกเหมือนแก้มดึงจมูก
พยายามมาหลายวิธีค่ะ ลดน้ำหนักก็แล้ว ไปแฟตแก้มก็แล้ว ก็ไม่ได้ช่วยให้ดั้งโด่งขึ้น
หน้ามิ้นดูไร้มิติมากๆเลยค่ะ ก็เลยอยากสร้างความมั่นใจให้ตัวเองให้มากขึ้น
เลยคิดจะทำจมูกสักหน่อย แต่ก็ยังกลัวๆ คือปกติเป็นคนขี้กลัวอยู่แล้วด้วยค่ะ
ขนาดไปปรึกษามาม๊า ม๊ายังบอกว่าขนาดฉีดยาแกยังน้ำตาไหลเลย แกจะทำได้หรอ
ก็เลยลองดูคลินิคที่มียาสลบให้ และคุณหมอมีความชำนาญโดยตรง มีประสบการณ์เยอะๆ

มาเลือกทำที่เลอลักษณ์ เพราะมาม๊าชอบ 555555 อีกอย่างที่เลอลักษณ์มียาสลบให้
โรงพยาบาลใหญ่และอลังการณ์มากค่ะ มิ้นเลยโอเค ตามใจสปอนเซอร์เลย (มาม๊าไง)
ราคาที่มิ้นทำ 35900 ค่ะ เป็นทรง Princess Nose (เกรดพรีเมี่ยม)ค่ะ
มิ้นไม่ค่อยทราบข้อมูลของซิลิโคนแต่ละชนิดมากนะคะ แต่ของมิ้นจะเน้นปลายสวยๆ
ตัวซิลิโคนแบบพรีเมี่ยมจะทำให้จมูกของเราออกมานิ่มและเป็นธรรมชาติมากค่ะ

การทำจมูกไม่เจ็บและซับซ้อนอย่างที่คิดค่ะ ทุกอย่างดูซอร์ฟๆเมื่อคุณหมอฉีดยาสลบอ่อนๆให้
สักพักเราก็จะหลับค่ะ คุณหมอก็จะฉีดยาชาตอนเราหลับนี่แหละ และก็ทำจมูกไปจนเสร็จ
ของมิ้นคุณหมอกิตติศักดิ์ ทำออกมาดีมากเลย เพราะส่วนตัวกังวล ว่าจะเสริมได้โด่งไหม
และจะแก้จุดด้อยอย่างที่บอกไว้ได้หรือป่าว เพราะแก้มเยอะ แก้มชอบดึงจมูกไปหมด
แต่ปรากฏว่าหลังทำออกมา ทรงสวยมากค่ะ ไม่บวมเลยเพราะคุณหมอมือเบาและปราณีตมากๆ
ส่วนตัวแล้วมองว่าคุ้มมากกับการมาทำที่เลอลักษณ์ เพราะว่าคุณหมอใส่ใจเคสมากจริงๆ
มิ้นพักฟื้นแค่ 3 วันเองค่ะ ก็พยายามนอนหมอนสูงๆไว้ ทานอะไรได้ปกติ แต่เลี่ยงของสแลง
และแอลกอฮอล์ (ปกติไม่ทานดื่มอยู่แล้ว เลยสบายมากค่ะ)  ก็หลักๆมีเท่านี้เอง ที่ดูแลตัวเองนะคะ
สำหรับมิ้นคิดว่า ถ้าคุณหมอทำดี ละเอียดกับคนไข้ งานก็ออกมาดี โดยที่ไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ
ดีใจมาก ที่เป็นลูกสาวคุณหมออีกคน การันตีว่า คุณหมอกิตติศักดิ์ ทำแล้วปังเริ่ดจริงจังค่า
จะ 1 เดือนแล้วค่ะ ไว้นานกว่านี้จะอัพต่อให้ชมกันใหม่น้า

รอชมภาพอยู่นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้