ดู: 12344|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ชอบมากมาย...จมูกใหม่ งบน้อยก็สวยได้...ศัลยแพทย์ตัวจริง...แนะนำที่นี่เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าาา...น้องมุกเจ้าเดิม เพิ่มเติม คือจมูกใหม่จรา...

วันนี้มุกจะมารีวิวจมูกใหม่ให้ดูกันน้า...พอดีเพิ่งไปทำมา...เปิดซิงกับน้องหมูก...ครั้งแรกเลยคะ

มุกไปทำมาที่ ธราธร เมดิคอล คลินิก มีเพื่อนแนะนำมาอีกที บอกว่าคุณหมอทำจมูกเก่งและสวยด้วย มุกว่างๆก็เลย inbox ในเฟส ไปคุยกับ admin คลินิกค่ะ

ตอนแรกกะว่าจะไปปรึกษาคุณหมอก่อน แต่เปลี่ยนใจเห็นรีวิวเยอะ สวยๆงามๆทั้งน้าน แพทย์ที่ทำก็อาจารย์ ศัลยแพทย์ด้วย เลยมั่นใจ ก็เลยตัดสินใจทำเลย มีงบไม่มากนะค่ะ แต่มุกได้ในราคาที่ถือว่าถูกมากค่ะ 7,xxx บาท (ราคาว่างามแล้ว ยังแถม Meso หน้าใส ขวดนึงด้วย เอิ้กๆ)

มุกก็บอกหมอว่าเอาทรงเมกา (ส่วนตัวชอบพี่เบเบ้ ธันย์ชนกคะ ทรงจมูกพี่เบ้สวยมากคะ โด่งสวยไม่ใหญ่จนเกินไป) เสริมจมูกทั้งทีก็อยากให้เห็นทรงชัดเจน เป็นสันโด่งไปเลย มุกก็ไม่อยากได้แบบธรรมชาติคะ

คุณหมอก็อธิบายให้ฟังเยอะเลย "ทำโด่งได้แต่มีลิมิตนะค่ะ เพราะเนื้อจมูกของแต่ล่ะคนไม่เท่ากัน" มุกก็เลยบอกไปเอาที่คุณหมอว่าดีและปลอดภัยอ่ะค่ะ หมอก็ให้ดูแบบซิลิโคน ลองเอามาทาบจมูกเราก็โอเคไม่แข็งมากนิ่ม บิดได้ ตามที่โฆษณาไว้เป๊ะ

ดูเสร็จเราก็ออกมาล้างหน้า พี่เขาให้กินยาแก้ปวดแก้อักเสบก่อนผ่าตัด ถึงเวลาทำเราก็ไม่กลัวนะ แต่ตื่นเต้นมากกว่า (อยากสวยต้องสตรอง 555++)

ขึ้นเตียงคุณหมอก็เช็ดหน้าฆ่าเชื้อค่ะ แล้วก็ฉีดยาชา เจ็บค่ะแต่ทนได้ หมอก็นั่งเหลาซิลิโคนไป พี่ผู้ช่วยเขาก็คุยกับมุกตลอดไม่ให้มุกกังวล

หลังจากใส่ซิลิโคนเสร็จก็ทำไม่นานนะคะประมาณ 15-20 นาทีได้ แล้วพี่เขาก็เอากระจกมาให้มุกดู ตอนนั้นรู้สึกตึงหน้ามากค่ะ เสร็จก็ออกมารับยา พี่เขาก็อธิบาย บลาๆๆๆ แล้วก็ถ่ายรูปเราไว้ คีบับ...เริ่ดอะค่ะ

อันนี้เราก่อนทำนะ ดั้งแหมบแบบสวยๆนะ อิอิ

ส่วนอันนี้ก็ปิ๊งปั๊งงามเดิ้ลเลยจรา...

ปล. คือดีงาม...ไม่ช้ำ ไม่บวมจริงๆ ตามที่พี่ Admin ในเพจบอกเลยค่า

ใครอยากเพิ่มสันงามๆลองคลินิกเดียวกับมุกได้ค่ะ...www.facebook.com/tharatornclinic
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้