ดู: 860|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกสวยนิ่มโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้จมูกกับคุณหมอทนงศักดิ์ โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก เราเคยเสริมจมูกมาแล้วค่ะจากคลินิกแห่งหนึ่ง แต่ไม่ค่อยพอใจทรงจมูกเลยอยากแก้ใหม่ ให้มันดีๆไปเลยค่ะ เสริมความมั่นใจตัวเราเองด้วย เราหาข้อมูลนานมากค่ะ เพราะการศัลยกรรมแก้จมูกเป็นการทำศัลยกรรมที่ค่อนข้างละเอียดกว่าการเสริมปกติค่ะ แก้ครั้งนี้เราตั้งใจหาที่ที่ดีที่สุดไม่อยากเจ็บตัวอีก จนตัดสินใจทำที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ เริ่มแรกเราก็สอบถามไปทางเฟสบุคก่อนค่ะ เจ้าหน้าที่ก็ถามว่าสาเหตุที่แก้เพราะอะไร ให้เราส่งรูปของเราไปให้เจ้าหน้าที่ประเมินก่อนค่ะ เจ้าหน้าที่ก็แนะนำเสริมใหม่ แต่งปลายกระดูกสังเคราะห์ค่ะ เราก็ขอดูรูปภาพประกอบ ก็เลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษากับคุณหมอโดยตรงก่อนจะดีกว่าก็นัดคิวปรึกษาค่ะ ถึงวันนัดคุณหมอก็จะดูจากรูปจมูกเราค่ะ แก้มาจะเป็นประมาณไหน ออกมาเป็นยังไง ทำให้เรารู้สึกมั่นใจมากขึ้น หลังจากนั้นเราก็วางมัดจำจองคิวไว้ก่อนค่ะ เพราะคุณหมอท่านจำกัดเคสในแต่ละวันทำไม่เยอะ ต้องจองไว้ หลังจากจองคิวแล้วก็ถึงวันทำ ความรู้สึกก็เหมือนกับเสริมตอนแรก ตื่นเต้น กังวลไปหมด หลังจากแก้จมูกอาการก็บวมๆค่ะ เราว่าบวมกว่าครั้งแรกนิดหน่อยเป็นงานแก้ด้วย เราก็ดูแลตัวเองเหมือนทำจมูกครั้งแรกเลยค่ะ ประคบเย็น นอนหมอนสูง พอครบ2อาทิตย์ ก็ไปตัดไหม 1เดือนตรวจจมูก พอใจมากค่ะ ไม่มีอาการแทรกซ้อน ปกติมากค่ะ ตอนนี้หายละค่ะ ไม่ผิดหวัง ประทับใจทั้งคุณหมอทั้งทรงจมูกเลยค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ แก้มาราคาเท่าไหร่ค๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้