ดู: 954|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรงสโลปหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกถือเป็นศัลยกรรมที่เป็นที่นิยมมาก ในปัจจุบันถือว่าการทำศัลยกรรมเป็นเรื่องปกติไปแล้ว เราเองตอนแรกก็ไม่คิดจะอยากทำ แต่พอนานเข้า เห็นคนอื่นๆทำสวยก็ก็อยากจะทำบ้างค่ะ เริ่มต้นศึกษาหาข้อมูลเกี่ยวกับการทำศัลยกรรมจมูก ผลข้างเคียง คลินิกและโรงพยาบาลหลายๆที่ ดูรีวิว ก็หาจาก google นี่แหละค่ะนี่แหละค่ะ จนได้ตัดสินใจมาเสริมกับทางโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก เริ่มแรกโทรสอบถามก่อนเลยค่ะ โทรถามหลายที่เหมือนกัน แต่รู้สึกว่าที่อื่นไม่ค่อยแนะนำละเอียด แจ้งแค่ราคา ทำแล้วสวยแค่นั้น แต่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกคือเค้าให้เราแอดไลน์สอบถาม ส่งรูปประเมินว่าทำได้หรือไม่ เอารีวิวที่ก่อนทำคล้ายกับเรามาให้ดู มันทำให้เราพอจะจินตนาการได้ค่ะ ว่าเริ่มเสริมแล้วจะเป็นยังไง คุณหมอที่เสริมให้ชื่อคุณหมอทนงศักดิ์ค่ะ เป็นอาจารย์แพทย์ หลังจากเราตกลงเสริม ก็จองคิวนัดวัน ก่อนทำก็มีการทำประวัติ สอบถามแพ้ยา แพ้อาหาร หลังจากนั้นก็ปรึกษาคุณหมอก่อนเสริมค่ะ เสริมเสร็จแล้วก็มึนมานิดหน่อย ก่อนทำเจ้าหน้าที่เค้าแนะนำให้พาเพื่อนมาด้วย วันที่ไปเสริมก็พาเพื่อนไปค่ะ ถ้าเราไม่รู้เรื่องไปคนเดียวก็คงลำบากอยู่555 กลับมาถึงบ้านๆม่บวมเท่าไหร่ แต่วันถัดไปบวมเยอะกว่าเดิม แอบจิตตก รีบสอบถามไปทางโรงพยาบาลเลยค่ะ ทางเจ้าหน้าที่บอกปกติ หลังจากนั้นก็รอยุบบวมตามลำดับ ตอนนี้เข้ารูปเข้าทรงละค่ะ แต่เราก็ต้องเข้าไปตรวจอย่างสม่ำเสมอนะคะ มีนัดตรวจอีกทีก็ครบ 3เดือน กับ6เดือน เอารูปภาพมาให้ดูตอนนี้1เดือนกว่าๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้