ดู: 800|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ฟินๆ กับหน้าอก Natrell ฟูฟองยองใย ดร.กิตติศักดิ์ จัดให้ค่า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจร้ะทุกคน วันนี้เราจะมารีวิวหน้าอกนัทเทรลสวยๆ ฝีมือหมอกิตติศักดิ์ ที่ รพ เลอลักษณ์นะจ้ะ
เกือบ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ หลังจากที่เราเข้ามาทำหน้าอกกับที่เลอลักษณ์
ประทับใจมากเลยค่ะ เพราะนอกจากหน้าอกที่สวยแล้ว ก็ยังได้รับการบริการที่ดี
มีห้องพักให้หลังทำเสร็จ เรียกได้ว่า เป็นศูนย์ความงามครบรูปแบบจริงๆ

ตอนแรกเราก็ไม่รุ้ว่าจะทำที่ไหนดีเหมือนกัน ก็ปรึกษากับเพื่อนๆพริตตี้ ที่หน้าอกสวยๆ
ว่าไปทำที่ไหนกัน ทำไมหน้าอกสวยจัง เค้าก็เลยแนะนำให้ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ
เพราะสวยจริง ธรรมชาติด้วยค่ะ เราก็เลยเข้ามาทำที่นี้ค่ะ
ส่วนตัวเลือกทำ นัลเทรล เพราะว่าไม่ต้องนวดมากเท่าอันอื่น ละก็คุณภาพสูงค่ะ
ราคาตอนที่ทำคือ 95900 บาท แต่เนื่องจากเรากลัวคีรอยด้วย เลยเลือกทำเทคนิคพิเศษ
คือ สกาเลต ค่ะ ซึ่งผู้เชี่ยวชาญบอกว่ารอยแผลเล็กมาก เหมือนรอยแมวข่วน ก็เลยจัดไปเลย
ซึ่งเทคนิคนี้จะเสียเพิ่ม 5000 นะคะ แต่หลังทำ บอกเลยว่า ตัดสินใจถูกละคะ เพราะเริ่ดจริงๆ

ระหว่างผ่าตัดหลับตลอดค่ะ 5555 ไม่รู้ตัวเลย มารู้สึกตอนหลังผ่าแล้ว ก็นอนพักอยู่ที่ห้องพักค่ะ
คุณหมอจะพันผ้าไว้ที่หน้าอก เพื่อให้อกมันชิดกันสวยๆค่ะ ห้องพักที่มานอนสวยมากๆเลยค่ะ
มีสายเดรนพร้อม และก็วิวงดงาม เตียงนอนสบายค่ะ มีพยาบาลดูแลตลอดเวลา เลยหมดห่วง
เราคิดว่าข้อดีของการทำกับโรงพยาบาลก็คือ เค้ามีครบค่ะ เกิดอะไรขึ้น มันรักษาได้ทันเวลาด้วยค่ะ
เพราะนอกจากความสวยแล้ว ความปลอดภัยก็สำคัญไม่แพ้กันนะคะ ดังนั้นควรเลือกทำกับ รพ จะดีกว่า
ตอนนี้ทำมา 2 อาทิตย์ละคะ น้องนมนิ่มมากกก เป็นธรรมชาติสุด ใส่ชุดอะไรก็สวย ก็มั่นใจ มีความสุขมากเลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้