ดู: 882|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มารีวิวเสริมหน้าอกใหม่เลยค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่าอยากเสริมอยู่แล้วค่ะ เพราะเดิมฐานเดิมเราไม่ค่อยมีหน้าอกเท่าไรเลยค่ะเลยหาข้อมูลเลยค่ะ แล้วเราเห็นว่าที่โรงพยาบาลเอเชียเขามีโปรพอดีค่ะ ราคาพอที่เราจะจ่ายไหวเลยตัดสินใจโทรไปปรึกษาและนัดวันก่อนเข้าไปปรึกษากับตัวคุณหมออีกทีค่ะ เข้าไปปรึกษาครั้งแรกตื่นเต้นมากค่ะแต่ก็มีคนเยอะเหมือนกันค่ะเจ้าหน้าที่ก็จะมาสอบถามชื่อเราพาเราไปทำประวัติค่ะ จากนั้นก็พาเราไปปรึกษาคุณหมอค่ะ พอเข้าไปในห้องคุณหมอก็จะอธิบายเกี่ยวกับเรื่องตรวจร่างกาย จากนั้นก็จะตรวจดูรูปทรงและรูปร่างของหน้าอกกับหุ่นของเราค่ะรวมไปถึงสรีระของเราคุณหมอเขาก็จะแนะนำว่าจะเสริมขนาดเท่าไรถึงจะพอเหมาะพอดีกับเรา ปกติคุณหมอก็จะมีเสริมแบบใต้ราวนมกับเสริมทางใต้รักแร้และก็แผลที่ปานนมค่ะ แต่สำหรับคุณหมอแนะนำใต้รักแร้ค่ะจะได้ผลดีที่สุดเพราะว่าพักฝื้นน้อยเจ็บน้อยมากและมีเทคนิคที่ทำให้หายไวส่วนยี่ห้อซิลิโคนของที่เราเสริมของmentor American ค่ะเป็นผิวทรายส่วนการเตรียมตัวก็ต้องเตรียมใจค่ะ งดน้ำงดอาหารมาควรมีเพื่อนมาด้วยหรือญาติก็ดีค่ะ หลังจากเสริมแล้วก็พักฝื้นอยู่3-4วันค่ะอาหารที่เรากินช่วงแรกๆก็จะมีข้าวต้มกับโจ๊กสลับกันไปค่ะ หลังจากนั้นก็จะมีนัดเข้าไปตัดไหมด้ยค่ะส่วนหน้าอก1อาทิตย์ก็จะมีอาการตึงๆค่ะเจ็บนิดๆแต่เราก็จะสงเกตุอาการของแต่ละวันว่าอาการจะเปลี่ยนแปลงอย่างไรพอหลังจากนั้นก็ใส่สปอตบราและก็เริ่มนวดหน้าอกให้ดูนิ่งลงค่ะ ตอนนี้อาการเริ่มเข้าที่แล้วค่ะ
ก่อน3738059 (3).jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้