ดู: 703|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ก่อนหลังเสริมจมูกกระดูกหู หมอบอยวายบีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า มารีวิวรูปก่อนหลังเสริมจมูก ด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูให้ดูกันค่ะ  ทำมา 15 วันแล้วค่ะ วันนี้  ไปตัดหมมาเมื่อวานนี้ หมอบอกว่า ยุบเยอะแล้วค่ะ ทรงอาจจะเปลี่ยนอีกเล็กน้อย เพราะจมูกจะรัดแกนมากขึ้น ช่วงนี้ให้งดของแสลงไปก่อนค่ะ  ดูแลแผลให้ดี ระวังการกระแทกหรือจับปิดก่อนค่ะ  เดี๋ยวผ่านสามเดือนแล้ว หมอบอกว่าบิดโชว์ได้ค่า

เราทำกับหมอบอยค่ะ ที่วายบีคลินิกสาขา ที่ กทม ค่ะ ราคาที่ทำ 55,000 ค่ะ  เป็นซิลิโคนเมนทิส และกระดูกอ่อนหลังใบหูค่ะ
มาดูรูปกันนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้