ดู: 1163|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกพุ่งๆ ทรงกลมที่สวยใส ธรรมชาติดั้งหยดน้ำ เทคนิคเฉพาะหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ บล ค่ะ
บลมีความใฝ่ฝันมานานกับหุ่นในฝัน คือทรงนาฬิกาทราย และบลก็เชื่อว่าผู้หญิงทุกคนคงคิดแบบเดียวกัน

และนี่คือหุ่นของบลค่ะ บลพยายามรักษาหุ่นตัวเองมาตลอด และชอบออกกำลังกายรักษารูปร่างค่ะ
แต่ด้วยความที่รักษาหุ่นและออกกำลังนี่แหละ เลยทำให้บลตัวราบปแบน ไร้นมไปเลย TT
อาจจะเพราะควบคุมอาหาร กินคลีน ร่างกายเลยไม่รูจะเอาไขมันตรงไหนมาเสริมหน้าอกหน้าใจให้บล

อีกรูปค่ะ เห็นชัดเลยเนอะว่ามันกระดานมากๆค่ะ  ลูกเท่ามะนาวน้อยเอง
บลเลยทำตามความฝันค่ะ เก็บเงินทำนมซะเลย 555 ซึ่งที่บ้านก็ไม่ขัดอะไรเลยค่ะ ช่วยๆบลออกบ้างด้วยซ้ำ
อาจเพราะสงสารลูกสาวที่มันมีอยู่แค่เนี้ยะ 5555

จนมาถึงวันที่มาทำค่ะ บลตัดสินใจทำที่ โรงพยาบาลเลอักษณ์ กับคุณหมอกิตติศักดิ์เท่านั้น เพราะท่านมีชื่อเสียง เรื่องหน้าอกมากๆๆๆ

ที่บ้านก็แนะนำที่นี่ค่ะ เพราะเค้าไม่อยากให้ไปทำตามคลินิค แต่อยากให้ทำดีๆเป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมเฉพาะทางไปเลย

และหลังจากทำมา ที่นี่ก็ดีตรงที่มีห้องพักฟื้นให้นอนที่โรงพยาบาลเอง 1 คืน
และด้วยความที่บลเป็นคนที่ออกกำลังกายประจำ ร่างกายเลยชิลๆมาก .. มั้ง 555 กับการผ่าตัดเสริมหน้าอกครั้งนี้
เพราะตอนแรกก็กังวลว่ากลัวจะเจ็บอย่างที่ใครเค้าบอกว่า รถทับๆ แต่พอเอาจริง บลค่อนข้างชิลนะ
ดูจากกการลุกนั่งถ่ายรูปได้ ชิลๆเลย
วันที่มลไปก่อนวันแม่ 1 วัน ฉลองนมใหม่เลย แม่ก็มองอ่อน ยิ้มอ่อนใส่ค่ะ แต่ก็ต้องเข้าใจเนอะ ลูกอยากสวย
และไม่อยากเสียวันหยุดยาวไปฟรีๆ เลยใช้โอกาสตอนนี้แหละทำ อิอิ

และเมื่อหลังทำมาครบเดือนกว่าๆค่ะ หน้าอกจะเป็นส่วนที่เข้าที่เข้าทรง เนียนเป็นธรรมชาติค่อนข้างใช้เวาหน่อยนึง
เลยต้องรอทำครบ 3 เดือนขึ้นไปก่อนนะคะ ถึงได้รูปสวย

และนี่ค่ะ ตอนปัจจุบัน ต้องใส่สปอร์ตบรากันก่อนนิดนึง ไว้เข้าทรงกว่านี้บล จะมาเพิ่มเติมค่ะ
ลาไปก่อนนะจุ้บๆ

แถมแบบ 18+      

>////<

ดูนิ่มมากเลยค่ะ สวยๆ
กี่cc  คะ ยี่ฮ่ออะไร สูงหนักเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้