ดู: 1644|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ยูโร 375cc กับหมอชาติชายพฤกษาพงษ์ (พึ่งตัดไหม)

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้มารีวิวเสริมหน้าอกกับหมอชาติชาย คิดว่าหน้าอกตัวเองกำลังดี เข้าที่พอประมานแล้วค่ะ จึงนำมาลงรีวิวฝากไว้สาวๆ ในบอร์ดนี้ ได้ตัดสินใจ ว่าอยากจะทำ ซิลิโคนนี้มั๊ย ขนาดเท่าไหร่ดี

ปกติตัวเองเป็นคนมีหน้าอกนิดหน่อยค่ะ ไม่ได้เยอะมาก แต่ก็ไม่ได้น้อยจนแบน อยากได้ไซสที่ค่อนข้างใหญ่ และไม่อยากกังวลอะไรมากหลังทำ ถ้าได้นมชิดกันด้วยก็จะดีมาก ตอนแรกที่คิดไว้ในใจอยากจะได้ซัก 400-450 cc เพราะคิดว่าไซสนี้น่าจะกำลังใหญ่ดี

แต่พอได้ปรึกษากับคุณหมอแล้วว่าความต้องการของเราคือ "อยากได้ไซสที่ค่อนข้างใหญ่ และไม่อยากกังวลอะไรมากหลังทำ ถ้าได้นมชิดกันด้วยก็จะดีมาก " กับไซส 400cc ไม่น่าจะไปด้วยกันได้ กับ การกังวลหลังทำ เพราะถ้าไซสใหญ่เกินไป มักจะมีอาการอื่นๆตามมา อย่างเช่นเรื่องผิวแตกลาย หลังต้องแบกรับน้ำหนักที่มาก เลยมาจบที่ไซส 375 cc

คุณหมอก็ให้เทียบขนาดซิลิโคนดูค่ะ ว่าประมาณไหนดี 375 กับ 400 ไม่ต่างกันมากค่ะ แต่คุณหมอก็แจ้งไว้ว่า 375 นี่คือสุดๆแล้ว เป็นขนาดปลอดภัยกับตัวของเรา ก็โอเคเลย เอาปลอดภัยไว้ก่อนจ้า เพราะเป็นคนไม่ชอบเรื่องจุกจิกทีหลัง

ได้มาเท่านี้จ้า สำหรับตัวเองแล้วเป็นไซสกำลังพอดีๆ กับตัวเลยค่ะ

จากนี้เท่าที่ได้รับความรู้มาคือจะคล้อยลงนิดหน่อย เพราะหลังจากเข้าที่จะเป็นทรงธรรมชาติ

ปล หน้าอกตอนนี้จะเป็นช่วงที่พึ่งตัดไหมนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้