ดู: 794|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก Mentor 375 cc Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย camelon เมื่อ 2016-9-30 18:35

เสริมมาตั้งแต่วันที่ 11 กันยายนค่ะ ตอนนี้ก็2อาทิตย์กว่่าแล้วค่ะ ทรงสวยมากค่ะ แผลก็โอเคนะค่ะ

ผ่าตัดกับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ค่ะ ส่วนราคาและรายละเอียดต่างๆจำแนกด้านล่างนะค่ะ

* ราคา 80,000 บาท
* ซิลิโคนMentor 375 cc
* ค่าตรวจเลือด ตรวจสุขภาพ ตรวจอื่นๆ ที่โรงพยาบาลคามิลเลี่ยน 1,500 บาท
* คอร์สแถม คอร์สนวด คอร์สเลเซอร์ สปอร์ตบราแบบธรรมดา
* คลีนิกมีหลายสาขาค่ะ คุณภาพและราคาเหมือนกัน

วันผ่าตัดช่วงเช้าก็ไปตรวจสุขภาพก่อนค่ะ ใช้เวลาตรวจและรอผลก็เกือบ 2 ชั่วโมงโดยประมาณ

ตรวจเสร็จก็มาคลีนิกค่ะ โดยเราต้องมาก่อนถึงคิวผ่าตัด 2 ชั่วโมงเลยค่ะ มาสแตนด์บายรอผ่าค่ะ

ใครมีเพื่อนหรือญาติมารับแนะนำให้ไปเดินเล่นทานข้าวรอเลยค่ะ จะได้ไม่เบื่อระหว่างรอด้วยนะ

แล้วก็ต้องงดน้ำ-งดอาหารก่อนผ่าตัด 8 ชั่วโมงค่ะ ไปถึงก็กรอกประวัติ เปลี่ยนชุด ล้างหน้า ฯลฯ

แล้วก็รอพนักงานมาเรียกให้ขึ้นไปให้คุณหมอวาดรูปหน้าอกค่ะ เรามาปรึกษาเรื่องไซส์ก่อนแล้ว

เลยไม่ได้ค่อยได้คุยกับคุณหมอในวันผ่าตัดค่ะ วาดเสร็จนั่งรอแปบนึงก็ได้เข้าห้องผ่าตัดเลยค่ะ

ผ่านไปไม่รู้นานขนาดไหน รู้ตัวอีกทีก็อยู่ในห้องพักฟื้นกับพี่พนักงานค่ะ หลังทำไม่รู้สึกเจ็บอะไร

พอถึงบ้านก็เริ่มมีอาการแน่น อาการปวดค่ะ แต่ปวดทนไหวค่ะ อาจจะแน่นๆหน้าอกช่วง 3วันแรก

พอครบ 3 วันก็เข้าไปคลายผ้าที่คลีนิกค่ะ หลังจากนั้นเราก็ใส่สปอร์ตบราหรือซัพพอร์ทบราไว้ค่ะ

คุณหมอจะนัดตัดไหม 14 วันหลังจากเสริมค่ะ เราก็สามารถนวดหน้าอกได้ หลังจากตัดไหมเลย

รายละเอียดก็ประมาณนี้นะค่ะ อาจจะรีวิวไม่ได้ละเอียดมาก ต้องขออภัยเพื่อนๆไว้ด้วยนะค่ะ อิอิ

เดี๋ยวว่างๆจะมาอัพเดทรูปหน้าอกอีกนะค่ะ หรืออาจจะไปตั้งกระทู็อีกกระทู้นึงค่ะ ฝากด้วยนะค่ะ

นมเทอกลมเหมือนของนามิเลยคร่ะ สวยๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้