ดู: 639|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Mentor 375 CC ธรรมชาติสุดๆ ไม่เป็นบล็อค จาก The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่งที่น่ารักทุกท่าน วันนี้จ๋าขอมารีวิวการเสริมหน้าอก จาก The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่สาขาทองหล่อนะคะ จ๋าอายุ 30 ปีแล้วนะคะ เพิ่งแต่งงานไปเมื่อไม่กี่เดือนที่ผ่านมาคะ เลยอยากอัพอึ้มให้คุณสามี ปลื้มๆๆ เอาใจสามีนิดนึ่งคะ อิอิ อย่างว่าแหละคะ เราเปลี่ยนจากสถานะโสด เป็นภรรยาแล้ว งานภรรยาไม่ง่ายอย่างที่คิดเลยคะ งานดูแลเอาใจใส่สามีต้องมา งานแม่ศรีเรือนต้องมา งานเอาใจสามีต้องมี แต่เงินเดือนของสามี เงินที่สามีหามาได้ ก็ต้องตกเป็นของเราเช่นกันนะคะ ถือว่าแฟร์ๆ คะ 55555555

จ๋าเองมีเพื่อนๆที่เสริมหน้าอกจาก The SiB Clinic มาแล้ว 3 คน แต่ละคนก็หน้าอกสวยถูกใจ คล้อย สวย อย่างเป็นธรรมชาติ เหมือนที่คลินิกเค้าโฆษณาเลยค่ะ ตอนแรกก็ยังแอบคิดว่า เสริมไปแล้วมันต้องแข็งๆๆ ทื่อๆๆ แน่เลย ไม่คิดเลยว่าผลลัพธ์ที่ได้มันจะงานดี งานละเอียดได้มากขนาดนี้ สาเหตุที่หน้าอกที่มาจาก The SiB  Clinic ที่ดูเป็นธรรมชาติ ส่วนตัวจ๋าคิดว่าการที่มีคุณหมอเป็นผู้หญิงด้วยคะ เพราะ คุณหมอจะเข้าใจความต้องการของผู้หญิงเราเหมือนๆกัน และรู้ถึงปัญหาของผู้หญิงด้วยกัน เป็นอย่างดี จึงทำให้ผลงานที่นี่ออกมา สวย เป็นธรรมชาติสุดๆเลยค่ะ  

ความประทับใจที่มา The SiB Clinic นะคะ จ๋าได้ศึกษาหาความรู้ต่างๆ ผ่านทางรีวิว เวปไซต์ต่างๆมาเยอะมาก จึงเห็นผลงานของคุณหมอ และ วางใจในคุณหมอมากๆคะ เริ่มตั้งแต่เข้ามาถึงที่คลินิก การบริการ พนักงานทุกคนก็ต้อนรับเราเป็นอย่างดี ชวนคุยโน้นนี่ก่อนที่จะถึงคิวปรึกษากับคุณหมอ เรียกได้ว่างานขายก็ต้องมา เค้าก้ขายของว่าคลินิกตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้าง ระหว่างที่รอปรึกษากับคุณหมอฟังพี่ๆพนักงานขายของไป จนตกลงซื้อ Botox หางตา กับทางคลินิกไปเฉยเลยคะ งงมากกกกกกกก ไม่รู้โดนเวทย์มนต์อะไร ตั้งใจจะไปปรึกษา แต่อยู่ดีๆ ก็ได้ Botox หางตา ไปโดยปริยาย 555555 พิมไปก้ขำไปนะคะ จนถึงคิวปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย  คุณหมอเป็นคนวัดหน้าอกของเราด้วยตัวของคุณหมอเองเลยคะ และ ถามว่าเราอยากได้ไซส์ประมาณไหน ใหญ่เท่่าไร และ อยากให้หน้าอก ออกมาเป็นแบบไหน เราก็บอกว่าต้องการของเราไป +กับความเป็นไปได้ที่คุณหมอบอก เราบอกเลยนะคะ ว่าคุณหมอ ไม่ขายฝันเราคะ ทำได้คือบอกทำได้ เหมาะก็บอกว่าเหมาะ ไม่ใช่พูดมั่วๆให้เราดีใจ และ ผลลัพธ์ออกมาไม่ได้อย่างนั้น ประทับใจคุณหมอมากๆเลยจริงๆค่ะ

จ๋าตัดสินใจทำหน้าอกกับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic สาขาทองหล่อนะคะ เห็นพนักงานแจ้งว่าที่นี่มีทั้งหมด 8 สาขา เราสามารถไปใช้บริการได้ทั้ง 8 สาขาเลยคะ ก็ถือว่าสะดวกมากๆค่ะ อยากอัพสวยก็มีสาขาที่ใกล้บ้านเราไปอีก เรียกได้ว่าตอบโจทย์มากๆเลยคะ

เดี๋ยววันนี้เอารูปหลังการทำ 3 เดือนมาฝากเพื่อนๆชาวโด่งกันคะ

Mentor 375 CCคะ

คล้อย ธรรมชาติสุดๆ

รักเลยยยยยยยย

สำหรับเพื่อนชาวดั้งโด่งท่านไหน อยากเสริมหน้าอก ที่ The SiB Clinic นะคะ สามารถติดต่อได้ที่ Line@ ของคลินิกเลยคะ ที่ @thesibclinic หรือเบอร์ Hotline !!! 088-2228660 จะมีพี่ๆแอดมินคอยตอบ คอยให้คำปรึกษาอยู่เสมอคะ ขอบคุณที่อ่านจนจบนะคะ

นี่ทรงอะไรอะคร่ะ คล้อยเชียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้