ดู: 1386|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ถูกใจจริงๆแค่ 15 วันกับปากกระจับสวยๆ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ทุกคนจ๋าา สวัสดีค่ะ เราชื่อเบลนะคะ
เรื่องของเรื่องเบลเพิ่งไปทำปากกระจับมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เลยอยากเอามาอวดให้ดู อิอิ
ตอนนี้แค่ 15 วันนะคะ แต่ใจร้อนมาก ขอรีวิวก่อนเลย แล้วจะมาอัพเดตเพิ่มนาจา

เบลเป็นคนที่ริมฝีปากบน ค่อนข้างหนาค่ะ เวลาแต่งหน้า บอกเลยว่ายากมากๆ
อันนี้ถ้าใครปากบางๆอยู่แล้ว ไม่มีทางเข้าใจเราได้เยยย เก็บอารมทุกใจไว้นานค่ะ
เริ่มหาข้อมูลจะตัดส่วนเกินนี่ออกไปยังไงดี เคยไหมค่ะ ยิ้มมุมปาก แต่มันไม่มุมปากนะสิ
มันหนามาก มันกลางปากจีจีนะ จนทนไม่ไหวแล้วค่ะ ยิ่งอ่านรีวิว ยิ่งกิเลสเกิด ทำเลยดีกว่า
มาทำที่ รพ เลอลักษณ์ค่ะ เพราะเพื่อนไปทำคางมา นางมาอวดว่าปังนัก ปังหนา
เลยหารีวิวมาดู ก็น่าสนใจ ด้วยความเป็นโรงพยาบาลด้วยค่ะ สะอาด ปลอดภัย ก็เลยวางไว้ได้ค่ะ
ก็ทำที่นี้ค่ะ ก่อนทำก็ได้แจงกับคุณหมอค่ะ ว่าเบลไม่อยากทำแบบปีกนก กระจับเว่อร์ๆ
เพราะว่าชอบธรรมชาติมากกว่า เอาพอดีๆ ให้มันปากบางสวยๆ ทาปากแล้วเกิดอะไรงี้

หลังทำออกมา ไม่ผิดหวังค่า ที่นี้ใช้ไหมละลาย ประมาณ 5 วันก็หายแล้วค่ะ
แรกๆหลังผ่าตัด อาจจะบวมๆอยู่ แต่ดูจากรูปทรง บอกเลยว่าชอบมาก เพราะปากดูพอดิบพอดี
ไม่มากไปน้อยไปค่ะ อีกอย่างนะคะคือฝากบอกทุกคนเลย ว่ารักษาความสะอาดให้ดีๆค่ะ
เพราะว่าอาจติดเชื้อได้ แรกๆอาจต้องทานอาหารอ่อนๆไปก่อน ทานน้ำเยอะๆ อย่าให้ปากแห้ง
ช่วงแรกเบลใช้แมสปิดไว้ค่ะ ไม่ได้มีปัญหาอะไร วันแรกก็ออกไปข้างนอกได้เลยค่ะ
ใช้ชีวิตปกติมากก ตอนนี้เข้าสู่ 15 วันแล้ว ปากเป็นทรงสวยมากค่ะ แผลก็หายหมดแล้ว
เรียกได้ว่า แทบจะ 100% แล้วค่ะ ฟินมากๆ ไว้ถ้านานกว่านี้ เราจะมาอัพเดตให้ดูอีกทีนะค้าทุกคน

มีอัพเปล่าๆ
ปังมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้