ดู: 2337|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เทคนิคพิเศษที่เดียวที่พีเมด ทำจมูกกระดูกหลังหูแบบไม่บวมช้ำเลย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vcanc เมื่อ 2016-9-30 00:01

จมูกเดิมค่ะ

เริ่มจากที่แนนอยากแก้จมูกทรงเดิมค่ะ เพราะทำจมูกมานานมากแล้ว อยากแก้ให้สวยกว่าเดิม แล้วอยากเปลี่ยนเป็นเสริมจมูกแบบใช้กระดูกออ่อนหลังใบหูด้วยค่ะ เพราะได้ศึกษาข้อมูลมาบ้างแล้วค่ะ
พอดีกับที่มีพี่รู้จักแนะนำว่าที่พีเมดเป็นคลีนิคนี้ ทำจมูกโดยใช้กระดูกอ่อนหลังใบหูโดยเฉพาะเลยค่ะ  บอกว่าหมอที่นี่เก่งมากมาก ทรงสวย ไม่ช้ำ ไม่บวม พักฟื้น แค่ 3 วันก้อไปทำงานได้เลย ก็เลยเลือกที่พีเมดค่ะ

หลังจากที่ได้มาปรึกษาคุณหมอที่คลีนิค ไม่ได้เลือกทรงมาเลยค่ะ บอกคุณหมอเน้นให้เอาทรงเข้ากับรูปหน้าคะ ไม่มีทรงให้คุณหมออะไรเลยค่ะ
หลังจากที่ทำเสร็จ ก็ประทับใจมากค่ะเพราะสมกับที่คนพูดจริงๆค่ะ จมูกแทบไม่ช้ำเลย ปกติหลังจากทำจมูกมาแล้วส่วนใหญ่จะช้ำแล้วระบมมากในช่วง 2-3 วันแรก โดยเฉพาะใต้ตาจะช้ำมาก เหมือนโดนต่อยเลยค่ะ แต่หลังจากที่ได้มาทำกับคุณหมอ รู้สึกแปลกใจมาก หน้าไม่ช้ำเลยคะ ใต้ตาก็ไม่ช้ำด้วย มีแค่หว่างคิ้วที่บวมนิดๆ แต่หลังจาก 3-5 วัน จมูกก็ยุบเป็นปกติ หลังจาก 3 วัน เราก็ไปทำงานปกติ เพื่อนที่ทำงานที่รู้ว่าไปทำจมูกมา ทักมาว่าไม่ช้ำเลย
ครบ 7 วัน คุณหมอนัดตัดไหมที่จมูกค่ะ วันมาตัดไหม ด้วยความสงสัย เลยถามคุณหมอค่ะ ว่าทำไมหลังทำจมูกไม่ช้ำเลย คุณหมอตอบว่า คุณหมอมีเทคนิคพิเศษ ซึ่งที่อื่นจะไม่มี พอฟังแบบนี้แล้วรู้สึกประทับใจมาก ดีใจมากค่ะที่เลือกถูก ได้ทำกับหมอเก่ง ฝีมือดี

ภาพทำเสร็จ 1 สัปดาห์และ 2 สัปดาห์ค่ะ

3 สัปดาห์แล้วค่ะ

2 เดือนกว่าๆค่า
ราคาเท่าไหร่หรอคะ
ธรรมชาติดีนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้