ดู: 2001|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูก เทคนิคเหมือนเกาหลีค่ะbyโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มารีวิวแก้จมูกค่ะ เคยเสริมมาแล้ว1รอบจากที่อื่นค่ะ จนเราตัดสินใจมาแก้รอบสอง ด้วยความที่อยากแก้แบบดีๆไปเลยครั้งนี้ก็หาข้อมูลดูรีวิวไปเรื่อยๆจนมาเจอรีวิวของคุณหมอทนงศักดิ์เสริมแบบใส่ซิลิโคนแต่งปลายค่ะเพิ่มโด่งมาด้วยค่ะนิดหน่อยเพราะหลังจากที่ปรึกษากับคุณหมอเราก็คิดว่าถ้าไม่สวยอีกจะเลิกเสริมจะถอดซิลิโคนออกเพราะกลัวว่าจมูกจะบางและจะทะลุค่ะ แต่คุณหมอเขาก็แนะนำดีค่ะแก้เปลี่ยนซิลิโคนใหม่บวกกับแต่งปลายหยดน้ำคือเราก็สอบถามกับคุณหมอว่าถ้าเสริมใหม่เลยต้องพักเนื้อไหมค่ะ คุณหมอเขาก็บอกว่าถอดออกแล้วแก้ได้เลยเพราะไม่ได้ทะลุหรืออักเสบมาเราก็เลยตัดสินใจแก้ที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก หลังเสริมก็กลับมาลุ้นต่อกันว่าเวลาจะแกะพลาสเตอร์หลังเสริมทรงจะเป็นยังไงคือเราหยุดงานพักฟื้นที่บ้าน 4 วันแนะนำเน้นประคบเย็นเยอะๆ พยายามนอนหัวสูงห้ามนอนตะแคงนะคะดูแลตัวเองดีกว่าครั้งแรกอีกค่ะ ทานยาทานอาหารแบบระหว่างงดทุกอย่างที่เป็นอาหารแสลงเลยค่ะ พอนัดตัดไหมทรงจมูกก็เริ่มเข้าที่มากขึ้นและก็ยังช้ำบวมอยู่บ้าง คุณพยาบาลก็แนะนำอย่าลืมทานยาให้ครบตามที่หมอสั่ง และซับบริเวณแผลให้แห้งค่ะ ก็รอดูอาการหลังจากนี้ต่ออีก1อาทิตย์ค่ะ แผลเริ่มดีขึ้นและทรงก็สวยค่ะมั่นใจมากขึ้น ต้องใช้เวลาให้จมูกเข้าที่อีกหน่อยค่ะต้องขอบคุณคุณหมอมากเลยค่ะ
ก่อนเสริมค่ะ

หลังเสริมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้