ดู: 1374|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก mentor กับคุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริม หน้าอกมีเนื้อพอใส่ได้ 375 ค่ะเมนเตอร์ผิวเรียบ ใส่แล้วสวยกำลังดีจ้าปรึกษาคุณหมอให้ขนาดนี้ปลอดภัยค่ะ ใหญ่กำลังดีผิวไม่แตกลายในอนาคตค่ะ

ก่อนเสริมกับหลังแกะผ้าเสดใหม่ๆเลยค่ะยังไม่ค่อยเป็นทรงดียังมีอาการบวมอยู่ค่ะตอนแรกก็แอบกังวลแต่มีพี่ยาบาลคอยให้คำแนะนำตลอดเลย ก็โล่งใจค่ะ ยังมีอาการเจ็บแปล๊บๆปวดบ้างเวลาลุก หรือเดินจะมีอาการเสียวๆค่ะ

8 วัน อาการปวดเขียวช้ำเริ่มดีขึ้นจ้าอาการปวดก็ดีขึ้นเรื่อยๆค่ะ เดินสบายไปไหนมาไหนสบายใส่ซัพพอตบราให้ชิดกระชับอดทนหน่อยค่ะเพื่อหน้าอกที่สวย  

14 วันตัดไหมเรียบร้อยจ้าาาาา ตอนนี้นวดเบาๆได้ค่ะแผลสวยมากค่ะรอตกสเก๊ตให้หมดจะเริ่มทายาลดรอยแผลเป็นเลยค่ะพี่พยาบาลก็แนะนำให้นวดๆบริเวณแผลด้วยจะได้ไม่มีแผลนูนขึ้นมา ทรงเริ่มมาชัดขึ้นแต่ก็ยังมีอาการบวมอยู่ค่ะ แต่ก็ชอบมากเลยชิดดีทรงเริ่มสวยโอเคเลยค่ะ

ปรึกษาได้เลยนะคะคุณหมอชาติชาย แอปโซลูทคลินิคสวยจริงๆค่ะบริการหลังการขายน่ารักมากติดตามอาการตลอดเลยยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้