ดู: 11305|ตอบกลับ: 108
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแบบ " สวย เนียน เป็นธรรมชาติ " ยกให้ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patchara_lek เมื่อ 2016-9-23 19:39

สวัสดีจ้าสมาชิกชาวดั้งโด่ง ชื่อเล็กค่ะ อยากมาเล่าถึงประสบการณ์เสริมจมูก เริ่มแรก....ก็ไปๆมาๆนึกยังไงไม่รู้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้สวยขึ้นเราเรยหาข้อมูลการเสริมจมูกอยู่หลายที่ มาถูกใจรีวิวของทางดีมอร์คลีนิคค่ะ หลังจากนั้นก็หาเบอร์ติดต่อไปทางคลีนิคเพื่อนัดคิวปรึกษาคุณหมอ แร้วคุณแฟนก็พาไปตามคิวนัดปรึกษา

"
"
"
.....จนท.ที่เป็นเลขาคุณหมอก็อธิบายข้อมูลคร่าวๆของเทคนิคที่คุณหมอใช้ในการเสริมจมูกที่แตกต่างจากที่อื่น
เน้นๆเรยคือสิ่งสำคัญคุณหมอตุ๊กใช้" เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มกระดูก " ว่ามันปลอดภัย
คุณหมอจะวัดแรงตึง แระด้วยเทคนิคการเหลาซิลิโคนให้เนียน (อันนี้น่าจะเปนเทคนิคประจำของคุณหมอตุ๊ก)  
พอจนท.อธิบายเสร็จก็พาเข้าพบคุณหมอตุ๊ก  คุณหมอประเมินจมูกของเล็ก ว่าเป็นคนจมูกเล็ก(สมชื่อ55)

รูปก่อนทำนะคะ (ทรงจมูกเล็กอย่างที่คุณหมอพูดจริงไหม)

แบบ(เน้นให้สวยในแบบของเราเอง55)คุณหมอตุ๊กน่ารักมากๆพูดเพราะเป็นกันเองมากๆค่ะ ปรึกษาเสร็จก็ออกมามัดจำจองและนัดวันทำกับจนท.

"
"
"
ถึงวันนัดทำ....อ้าวแล้วตื่นเต้นๆ ครั้งแรกก็แบบนี้แหละคะ จริงไหมไปดูกันเรยนะคะพัฒนาการความสวยจะเปนยังไง

รูปนี่หลังทำได้ 2 เดือนนะคะ

หลังทำมาเพื่อนๆพี่ๆทักว่าสวยขึ้น ดูดีมาก  ถ้าไม่รู้จักกันมาก่อน จะดูไม่ออกนะคะว่าเสริมจมูกมา

ส่วนนี่รูปอัพเดทปัจจุบันก็  4 เดือนแล้ววคะ

ฝากไว้แค่นี้ก่อนคะ  ช่วงนี้เล็กงานยุ่งมากๆ ไว้จะมาอัพเดทรูปสวยๆให้ชมใหม่นะคะ

สวยมากเลยคะ ดูน่าเด็กไปเลยอ่ะ
สวยค่ะตอนเจ็บมัยค่ะ  ทำนานมัยค่ะ
เทคนิคนี้คืออยู่ได้ตลอดเลยใช่มัยคะ  เคยเสริมที่อื่นมาแก้2รอบละ
ทรงสวยดีคะ  ดูเนียนนมากก (ดูไว้หลายที่เลย แต่ยังไม่กล้าตัดสินใจ)
สวยดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ ชอบ หาข้อมูลได้ทางไหนค่ะ
บวมมากไหมค่ะ หลังทำอ่ะค่ะ
สวย เป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ รอดูรีวิวอยู่เรื่อยๆนะคะ
ดูเป็นธรรมชาติ สวยๆค่ะ บวมมากไหม จมูกเราสั้นทำได้ไหม
จมูกคุณเล็กสวยมากเลยเนียนเป๊ะเลยค่ะ ค้าเสียหายเท่าไหร่คร้า
จองคิวนานไหมคะ
อยากทราบเรืีองการจองคิว มีค่าจองไหมคะ สวยมากเลยคร้าทรงเป็นธรรมชาติสวยเลยคร่า
สวยเลยค่าหลังทำไปบวมนานไหมคะ
น่าสนใจนะคะ ไม่เคยได้ยินเทคนิคนี้มาก่อนเลย  อยากทำครั้งเดียวไม่อยากแก้คะ
อยากจองคิวค่ะ. แต่อยากปรึกษาก่อนไม่ทราบว่าคลินิกนี้ตั้งอยู่ที่ไหนค่ะ
สวยเลย. เข้าหน้ามากคับ
จองผ่่านทางไหนอ่ะ
สวยค่ะ ตอนนี้มีโปรมัยค่ะ
สวยค่ะทำนานมัยค่ะ
สวยมากค่ะ บวมนานมัยค่ะ
พอยิ่งลดบวมก็ยิ่งสวยเลยค่า
ทรงสวยดีนะค่ะ ที่นี้ตอนนี้มีโปรมั้ยค่ะ
สวยมากเลยคร้า. บวมนานไหมคะ
สวยมากเลยค่ะ เจ็บมากไหมคะตอนฉีดยาชา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้