ดู: 1330|ตอบกลับ: 4

[เสริมหน้าอก] ลานมจิ๋วเพิ่มขนาดนมให้เป็น430cc กับคุณหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะเราชื่อจุ๊บเรา เราได้ไปอัพไซต์หน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์หลังจากต้องอดทนกับคำพูดที่ทำร้ายจิตใจของเล่าเพื่อนๆไม่ว่าจะเป็นนมไข่ดาว อีแบน นั่นหน้าหรือหลัง ไม้กระดาน ต่างๆนาๆบอกเลยหลังจากนี้เรียกแบบนั้นไม่ได้แล้วนะจ๊ะ55555
nut (1).JPG
ภาพจุ๊บก่อนทำและหลังทำเป็นยังไงต่างแตกกันไหมละคะเปลี่ยนเป็นสาวเซ็กซี่ไปเลยจากนมแบนๆกลายเป็นนมDoom Doom ไปเลยเพื่อนๆต้องตะลึงกันตาค้างว่าทำไมอีแบนกลายเป็นสาวอึ้มๆ ที่จุ๊บอยากทำที่เลอลักษณ์เพราะได้ทำกับคุณหมอกิติศักดิ์ซึ่งคุณหมอดังมากและมีประสบการณ์เยอะจุ๊บได้เลือกทำนมของอเมริกาเป็นแบบNatrelle ซึ่งคุณหมอบอกดีที่สุดหลังทำไม่ต้องนวดเลยเป็นผิวทรายละเอียดและป้องกันผังผืด จุ๊บได้ขอคุณหมอจับเนื้อของซิลิโคนนิ่มมากๆเลยล่ะ
ณิชชา (จุ๊บ) - ก่อนทำ  (2).JPG
ณิชชา (จุ๊บ) - ก่อนทำ  (4).JPG
นี่เป็นภาพจุ๊บก่อนทำหน้าอกคือแบนมากกกกไม่มีนมเลยเวลาถอดเสื้อบอกเลยแบนมากจิงๆถึงใส่doom doomก็ดันไม่ได้เพราะไม่มีให้ดันเลย จุ๊บว่าที่นี่ดีมากตอนทำเสร็จมีห้องพักให้นอนพักฟื้นด้วย1วันซึ่งมีประโยชน์แก่เรามากและคือห้องสะอาดมีคนดูแลเรา  จากทำนมของที่รพ.ต้องวางยาสลบจุ๊บคิดว่าจากที่จะเลือกทำและต้องวางยาสลบก็ควรจะทำในโรงพยาบาลเกิดเป็นอะไรก็นะมีความปลอดภัยสูง

ณิชชา (จุ๊บ) - หลังทำ  (8).JPG
หลังทำแล้วเพื่อนๆว่าเป็นไงสวยขึ้นไหมหลังจากที่ทำจุ๊บว่าคนมองเยอะขึ้นแต่งตัวชุดไหนก็ได้ใส่ได้ทุกชุดใส่ออกมาก็สวย พอมีนมบอกเลยว่ามั้นใจไม่ว่าจะโพสท่าแต่งตัว

จุ๊บ ไอดี Jub-JJ หลังทำ (5).jpg จุ๊บ ไอดี Jub-JJ หลังทำ (6).jpg
พอมีหน้าอกบอกเลยใส่เสื้อสายเดียวโชว์หน้าอกสบายเลย แฟนเห็นก็ชอบเหมือนได้แฟนใหม่และหน้าอกที่ทำออกมาก็นิ่มมากเหมือนหน้าอกจริงๆเราจุ๊บ
ฝากไว้นะคะสำหรับใครที่อยากทำลองหาข้อมูลและดูรีวิวความเชี่ยวชาญของคุณหมอด้วยเลือกที่ปลอดภัยด้วย
โพสต์ 2016-9-24 15:05:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าคมมากๆ รอชมตอนเซ็กซี่ๆนะคะ เอาเผ็ดๆเลย วิอยากทำที่นี่ อยากชม อิอิ
โพสต์ 2016-9-28 12:58:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทิ้งไว้นานมั้ยครับกว่าจะเข้าที่ เพื่อนผมอยากทำมาๆแต่เค้ากลัว
โพสต์ 2016-10-6 14:57:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาทั้งทีโชว์สะทีได้ร่ะคร่ะ นามิอยากเห็น
โพสต์ 2016-11-3 10:26:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอกสวยดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้