ดู: 384|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีจ้าตอนดึก วันนี้เอารีวิวการเสริมหน้าอกที่ผ่านมาด้วยตัวเองรับรู้ถึงอาการและความเจ็บจริง แต่ ก็ไม่เจ็บอะไรมากอย่างที่คิดนะเพราะเราอึดและอยากสวย อดทนค่ะอดทน อาการหลังการเสริมอ่ะหรอ อึดอัดค่ะแน่นไปหมดปวดหลังหายใจติดขัดลำบากนิดนึงแต่ก็ไม่ถึงกับสิบล้อทับนะ ผ้าเนี้ยจะพันใว้สามวันค่ะ แต่พอแกะออกสบายมากโล่งเลย เดินสบายหยิบอะไรถนัดหมดค่ะไม่ต้องลำบากแฟนคอยมานั่งเฝ้าเลย

ก่อนทำมาดูกันค่ะว่าจะแบนจนเรียกไม้กระดานขนาดไหน

รูปนี้ครบ 13 วันเราก็ไปตัดไหมเลยนะเพราะแผลแห้งสนิทหายเร็วมากชอบมากค่ะ แต่ก็ยังอาบน้ำไม่ได้นร่า ต้องรอให้ครบ 15 วันเลย

หลังตัดไหมเส็ดก็เริ่มนวดตามคำแนะนำตอนแรกก็ไม่กล้านวดแรงมากเพราะยังมีอาการเจ็บจี๊ดอยู่ค่ะ แต่ตอนนี้ครบ 29 วันไปใช้คอสนวดหน้าอกที่ได้แถมมาในโปร พี่พยาบาลนวดได้ซะใจดีค่ะ แล้วก็นิ่มเร็วด้วยนะ ชอบมากค่ะ ขนาด 350 cc mentorกำลังดีค่ะไม่เล็กไปนะเพราะเราก็ไม่ชอบใหญ่มาก ฝากรีวิวของคุณหมอชาติชาย แอปโซลูทด้วยค่ะ มาเผยแพร่สิ่งดีๆกันนนนนนน

3.jpg (240.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้