ดู: 1756|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] รีวิวนมสวย@โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เราจะมาเล่าประสบการณ์เสริมหน้าอกของเราเองเผื่อจะเป็นข้อมูลให้สำหรับคนที่กำลังสนใจและหาข้อมูลเสริมหน้าอกอยู่นะคะวันปรึกษาก็ได้คุยกับคุณหมอค่ะโดยตัวเราเองหน้าอกเล็กแต่ก็พอมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้างแต่ที่คิดจะเสริมเพื่อความสวยงามค่ะอยากได้รูปทรงที่ใหญ่แบบธรรมชาติหน่อยเพราะเลยดูของบางเคสที่จะเสริมไปแล้วจะเห็นลอยขอบหรือบางรายหน้าอก2ข้างไม่เท่ากัน วันที่เราเข้ามาปรึกษาเราอยากได้แบบที่ตั้งใจไว้ส่วนใหญ่คนชอบ 320 กับ 340 กำลังธรรมชาติไม่ดูหลอกคุณหมอก็แนะนำเป็นเสริมใต้กล้ามเนื้อค่ะ ที่โรงพยาบาลจะใช้เป็นซิลิโคนของอเมริกาอย่างเดียวนะคะ เราเสริมซิลิโคนทรงกลมยี่ห้อ mentor หลังเสริมคือเจ็บมากค่ะนอนไม่ถนัดเลยด้วยแต่พี่พยาบาลเขาจะแนะนำจะโทรมาสอบถามอาการซึ่งก็แนะนำดีนะค่ะ เราเสริมมาครบ1อาทิตย์ตามใบนัดเขาให้เข้าไปตัดไหมค่ะ พี่พยาบาลบอกว่าหน้าอกเราจะค่อยๆเข้าที่ขึ้นเรื่อยๆประมาณ 2-3 เดือนไป ช่วงแรกให้ใส่เป็น สปอร์ตบราไปก่อนและงดออกกำลังกายที่ใช้ช่วงตัวด้านบนซัก 1 เดือน  2อาทิตย์ก็เริ่มนวดหน้าอกได้ค่ะ ของเราเมื่อผ่านไป1เดือนทรงก็ดีขึ้นค่ะแล้วหน้าอกก็ไซส์กำลังดีเวลาจะแต่งตัวก็ดูสวย ชอบค่ะทำให้มั่นใจขึ้นเยอะเลยประทับใจมากๆที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกใครที่กำลังสนใจเสริมหน้าอกก็ลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะไม่ผิดหวังค่ะ ซิลิโคนก็อย่างดีมีรับประกันของแท้ ใครอยากทำไปนัดปรึกษาหมอเลย เราแนะนำทำแล้วชีวิตดีค่ะ ลองดูนะคะมีบริการหลังทำให้สอบถามตลอดด้วย
โพสต์ 2017-2-15 15:44:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยอึ๋มค่ะ กี่ซีซี สูงหนักเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้