ดู: 910|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 350 cc กำลังพอดีนะคะ

[คัดลอกลิงก์]

พอดีเราไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชายที่ แอปโซลูท คลินิค ค่ะ ตอนนียังไม่ตัดไหมเลยแต่ทรงสวยแล้วก็แผลสวย พักฟื้นเร็วมากเลยเอามารีวิวให้ดูค่ะเพราะ ขนาดยังไม่ครบเดือนยังสวยเลย เพื่อนๆเห็นมีแต่คนชอบคร่าา ก็แนะนำเพื้อนไปทำหลายคนแล้วอยากจะมาเล่าให้เป็นแนวทางสำหรับคนที่กำลังมองหา ที่เสริมหน้าอก ส่วนตัวชอบที่นี้มากค่ะพี่เซลล์ที่ดูแลเราก็ติดตามอาการเราตลอดเลย โทรถามเหมือนญาติเลยล่ะ คือทำแล้วไม่เทลูกค้า แถมหน้าอกก็ไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่เลย อึดอัดแค่ผ้าที่พันหน้าอกใว้สามวันค่ะจริงๆนะอาจจะเป็นเพราะเราเสริมมาไม่ค่อยใหญ่รึป่าวเลยเจ็บไม่มาก แต่ ดีแล้วค่ะมันก็ไม่เล็กหรือใหญ่ไปชอบเลยแหละขนาดประมานนี้ ตอนนี้ก็งดของหมักดองอาหารทะเล แอลกอฮอร์ตามที่คุณหมอและพี่พยาบาลแนะนำเลยค่ะ รอตัดไหมอย่างเดียวแล้วตอนนี้เราก็นวดๆเบาๆอยู่นะ เริ่มนิ่มแล้วสวยๆค่ะชอบ

ข้างบนตอนนี้ยังไม่โดนน้ำเลย 55555 เช็ดตัวอย่างเดียวพอ ไปตัดไหมแล้วนี่ล่ะจะอาบให้ซะใจไปเลยเดี๊ยวถ้าครบ 1 เดือนเราจะมาอัพเดตให้ดูนะคะ เออออ ลืมไปค่ะเราใส่สิริโคนเมนเตอร์ผิวทรายจ๊ะ นิ่มดี ก่อนผ่าตัดก็มีการตรวจเลือด เอกซเรย์ปอดใบรับรองแพทย์ว่าสามารถเสริมหน้าอกได้ไหม เสร็จแล้วนำผลตรวจไปพบคุณหมอวันทำเลย ขึ้นเคียงมีคุณหมอมาดมยาให้เราต่างหาก ตื่นมามีนม แถมไม่เจ็บมาก การทำหน้าอกไม่ได้น่ากลัวมากขนาดนั้นนะสำหรับเรา กลังเสริมก็ทำตามคำแนะนำคุณหมอทุกอย่างจร่าาา ตอนนี้ก็ยังพอมีอาการเจ็บแปล๊บๆบ้างแต่ปกติค่ะ ส่วนแผลก็เช็ดเบตาดีนใว้แปะพัตเตอร์กั้นน้ำ ตอนนี้มาทำงานได้ปกติแล้วงานเบาๆนร่าอย่าเพิ่งยกของหนักหรือทำอะไรที่มันกระแทกหน้าอกเราแรง ส่วนเรื่องราคาเราทำราคาโปรจร่ามีสปอตบรากับคอสนวดหน้าอกแถมให้ด้วย คิดว่าหลังตัดไหมนี่แหละค่ะจะเข้าไปใช้คอสนวด คราวๆก็ประมานนี้ค่ะ แนะนำค่ะคุณหมอชาติชายทำแล้วไม่ผิดหวังค่ะ

i.jpg (278.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้