ดู: 471|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จะทำจมูกมี2คลีนิก เมคเมติก คลีนิค กับ ดีมอร์ คลีนิค แนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หาข้อมูลแล้วดุมาหลายคลีนิค ตอนนี้มีอยู่ในใจ2ที่ค่ะ. คือ เมคเมติก คลีนิค กับ ดีมอร์ คลีนิค
อยากให้เพื่อนๆแนะนำหน่อยค่ะว่าคลีนิคไหนดีค่ะ. ขอบคุณนะค่ะ

เราเพิ่งหปทำดีมอร์ ได้ 2 วันค่ะ
คุณหมอกับพี่ๆพนักงานน่ารักมาก แต่จมูกยังบวมๆอยู่เลยแนะนำอะไรมากไม่ได้

ดีมอร์เน้นธรรมชาติ เข้ากับรูปหน้าเรานะ คุณหมอจะบอกตั้งแต่แรกเลยว่า จมูกของเราทำได้แค่ไหนถ้าจะเอามากกว่านี้หมอ/ม่ทำให้นะ แล้วเคสของเราคือ มีฐานเดิมอยู่แล้ว หน้าผากแคบไม่นูน จะเสริมสันสูงๆไม่ได้เพราะจมูกจะไม่รับกับหน้าผาก ฐานเอียงด้วย เสริมมาต้องทำใจว่าเอียงนิดหน่อย

เราก็โอเค หมอเอารูปให้ดูเลยว่าจมูกเดิมเราเบี้ยว มันก็เบี้ยวจริง แต่ไม่เยอะ. ตอนใส่ซิลิโคน หมอเลยแต่งให้จมูกเรากลับมาตรงอีกครั้ง มันก็ตรงจริงๆนะ ต้องขอบคุณหมอตุ๊ก เคสเราทำนานมาก. เข้าไปห้องผ่าตั้งแต่ 2 ทุ่มกว่าๆ ออกมา 4 ทุ่มพอดี หมอตั้งใจเหลาซิลิโคนมาก ออกแบบให้เข้ากับเรา

ถ้ารับเรื่องราคาที่อาจจะแพง ที่ดีมอร์ก็ดีนะคะ พอดีของเราต้องตะไบฮัมฟ์ แต่งปลายด้วย (ตอนนี้มีโปรโมชั้นรีวิวอยู่ ถ้าเรายอมให้คลินิกเอารูปเราไปรีวิว จะได้ลดครึ่งราคา (แต่ก็แอบแพงอยู่ดี)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้