ดู: 1903|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] ไม่บวมมาก ไม่ต้องรัดหน้า ผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มที่ hers clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อเกมส์นะค่ะ วันนี้มาบอกเล่าประสบการณ์ก่อนหลัง การผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มให้ฟังกันค่ะ  

วันนี้เราจะมาเล่าประสบการณ์ดีๆที่ผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มมาให้ฟังกัน
เรารู้สึกว่ารูปหน้าเรามีแก้มป่องๆไม่มั่นใจในชีวิตประจำวันในการถ่ายรูป เราเลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษาคุณหมอที่ HERS Clinic                     พอเจอคุณหมอก็ให้คำปรึกษาที่ดีมากค่ะ เราเลยตัดสินใจทำ บอกเลยว่าไม่เจ็บเลยหลังจากที่กลัวมาตั้งนาน ทำเสร็จแปรงฟันกินข้าวปกติค่ะ

เรามาดูรูปก่อนทำ-หลังทำกันดีกว่า

หลังผ่าตัดดูแลตัวเองเป็นพิเศษเรื่องอาหารการกิน รักษาความสะอาดช่องปากหลังทานอาหารทุกครั้ง 1 สัปดาห์ค่ะ โดยรวมๆไม่ลำบากเลยค่ะ ในการดูแลตัวเองกับการผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้ม

รูปหลังผ่าตัดในแต่ละวัน มาดูอาการกันค่ะ โดยส่วนตัวคิดว่าแทบจะไม่บวมเลย ดูไม่ออกว่าผ่าตัดมา

หลังผ่าตัด วันที่ 1-2 อาการบวมไม่มาก

วันที่ 3-4 ตามที่คลินิกบอกว่าจะบวมเยอะที่สุด ของเกมส์ก็ไม่ค่อยบวมเยอะอะไรค่ะ

วันที่ 8  หน้าเริ่มหายบวมและค่ะจากที่ดูตุ่ยๆข้างเดียว ก่อนผ่าตัดแก้ม 2 ข้างแก้มไม่เท่ากันด้วย ใหญ่ข้างเล็กข้าง ตอนนี้รู้สึกได้ว่า แก้มสองข้างมีความแตกต่างกันน้อยลง ดูแก้มเท่ากันมากขึ้นค่ะ

กระโดดข้ามมา วันที่ 25

รูปหลังผ่าตัดครบ 1 เดือน

สุดท้ายนี้ ไปทำมาที่ Hers clinic กับคุณหมอโจ้ค่ะ คลินิกอยู่ไม่ไกล ไปง่ายสะดวกมากค่ะ ติดรถไฟฟ้าใต้ดินสุทธิสาร ทางออกประตู 4 เดินตรงมาเล็กน้อย ประมาณ 50 เมตร ค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้