ดู: 2991|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกแบบใช้กระดูกอ่อนหลังหู ที่พีเมด ทรงหยดน้ำสวยมาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย udom0706 เมื่อ 2016-9-11 08:42

เคยไปเสริมจมูกมาแล้วมีปัญหาค่ะ คือตรงปลายจมูก แหลมมากๆๆ จนกลัวว่าจะทะลุ  เลยศึกษาหาข้อมูลเยอะมากกค่ะ ทั้งทางเวบไชด์ และดูรูปรีวิว  สุดท้ายไปเจอ  พีเมด คลีนิค คิดว่าที่นี่น่าจะโอเค เพราะหาข้อมูลหนักมาก  เลยตัดสินใจ ติดต่อเจ้าหน้าที่ แล้วนัดวันแก้จมูกเลย
ภาพก่อนแก้จมูกค่ะ

ครั้งนี้เลือกแก้โดยใช้ซิลิโคนอเมริกาและแต่งปลายจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูค่ะ บอกเลยค่ะว่าคุณหมอปิยพล  ฝีมือเยี่ยมมากเลยจริงๆ คุณหมอมือเบา และบวมน้อยมาก หลังจากทำ ภาพนี้แค่วันที่ 4 ก็ยุบแล้ว

สามสัปดาห์

1เดือน

2เดือน

3 เดือนแล้ว

แก้ครั้งนี้สมหวังได้ดังใจเลยค่ะ  เพื่อนๆ ทักว่าสวย เป็นธรรรมชาติมากๆยิ่งตรงปลายเป็นหยดน้ำ ตอนนี้สบายใจแล้วค่ะว่าจะไม่มีเรื่องทะลุแล้วแน่นอน ปลอดภัย ดีใจสุดๆ เลยค่ะ

ขอบคุณ  คุณหมอปิยพลมากนะคะที่ทำให้  มีจมูกสวยๆ ได้ออกไปอวดเพื่อนๆ  ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ที่ตัดสินใจมาที่ พีเมดคลีนิคค่ะ  
  感謝帥哥醫生喲!讓我有新漂亮鼻子 也有自信嘍
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-18 01:02:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกยุบเข้าทรงสุดๆแล้ว สวยโด่งประทับใจมากค่ะ

ในภาพคือเรียงตั้งแต่ครบ 4 เดือน 5 เดือน และตอนนี้ 6 เดือนแล้วละ
สยมากๆเลยคะ  ค่าใช้จ่ายทั้งหมดเทาาไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้