ดู: 7371|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] แก้ไขหัวนมบอด คุณหมอคณิต

[คัดลอกลิงก์]
กราบ สวัสดีทุกท่าน และขออนุญาติแอดมินลงรูปหัวนมเพียวไม่เอี่ยวอะไร ก็เพราะไปทำแค่หัวนมมา จะให้เอาอะไรมารีวิวนอกจากหัวนมละเน้อ หากผิดกฏหรือดูไม่เหมาะสม ลบได้ค่ะ ปล. อาจมีน้ำตาซึมเล็กๆ
มาแร็ววววเร้เข้ามา ใครมีปัญหาหัวนมบอด หัวนมบุ๋ม มีอะไรกะแฟนแล้วไม่ฟิน!!! แก้ได้ค่ะ   

ญ  เป็นแม่ลูก1 ตอนท้องแรกให้นมลูกไม่ได้เลย วางแผนที่จะมีน้องอีกคน หาข้อมูลมาเยอะค่ะ บางที่ผ่าตัดแก้ไขหัวนมแล้วเป็นแผลเป็น หนักกว่านั้นยังให้นมลูกไม่ได้อีก  ต้องขอบคุณ จขกท ที่เคยไปทำมากับคุณหมอ คณิต  maxi cosmetic surgery  ร้านอยู่แถวๆ เจ้เล้งดอนเมือง ติดกับสนามบินดอนเมืองเลยค่ะ    ได้เอามาลงไว้    และ ญ ก็ตามมาจากเว็บดังเว็บหนึ่ง  ต้องขอบคุณพี่มากๆนะ  อะๆอย่างง  สำหรับคนที่เพิ่งอ่านเป็นกระทู้แรก     

http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=128828&extra=

กระทู้นี้ค่ะที่ ญ ต้องขอบคุณมากๆ

ญ ไปทำมาได้เดือนกว่าๆ เอาผลงานมาให้ดูกันค่ะ  ตอนนี้ยังไม่มีน้อง กำลังพยายามกันอยู่ แต่ถ้ามีน้องเมื่อไหร่ จะเข้ามารายงานสถานการ เป็นระยะค่ะ ค่ะ  

ของ ญ แก้แล้ว คุณหมอการันตีว่าให้นมลูกได้ ไหมไม่หลุด ทำทีเดียวจบ ฟินไปถึงสามีเลย  สามีชอบค่ะ  เราก็ชอบบบบบบบบ "เสี่ยว" หัวนมมีความรู้สึก  

ทำมาราคาข้างละ8,000.-จ้า โทรไปจองคิวก่อนนะ

092-5528181
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้