ดู: 898|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] ทรงหยดน้ำที่คล้อยสวย ธรรมชาติที่สุด จาก The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้เนยขอมาแชร์ประสบการณ์การผ่าตัดเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic โดย คุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย นะค่ะ เนยได้ยินชื่อเสียงของคุณหมอผ่านรีวิวในเวปต่างๆอยู่บ่อยๆค่ะ ว่าคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เป็นศัลยแพทย์ที่ทำหน้าอกได้สวย ธรรมชาติมากๆค่ะ จากรีวิวในเวป ในพันทิพ และ ในดั้งโด่งเอง ทุกเสียง ยืนยันว่า The SiB Clinic เป็นคลินิกที่ทำหน้าอกดีที่สุดในตอนนี้แล้วคะ อันนี้เนยไม่ได้มาอวยหรือได้ส่วนลดจากคลินิกนะคะ แต่เนยชอบคุณหมอ ประทับใจในการบริการของที่นี่มากๆ ผลงานที่ได้ก็เป็นที่พอใจแบบสุดๆ เนยได้หน้าอกที่มากกว่าฝัน ได้หน้าอกที่สวยเป๊ะ แบบไม่ปลอม ไม่เป็นบล็อค ไม่หลอกตา ปลื้มมากๆคะ ปลื้มสุดๆๆไปเลยยยย :))

ก่อนอื่นขอบอกก่อนเลยนะคะว่าเนยก็เป็นคนที่ค่อนข้่วมีฐานหน้าอกที่กว้าง และ พอมีเนื้ออยู่บ้างคะ แต่แค่ทรงของหน้าอกนั้น เนยรู้สึกว่ามันไม่สวย ใส่เสื้อผ้าก็ลำบาก จะเว้าหน้าเปิดหลัง ก็จะไม่สะดวกเท่าที่่ควร ก้เป็นธรรมดาแหละคะ ผู้หญิงก็อยากจะสวย เซกซี่บ้าง ไม่ใช่เสื้อยืด กางเกงยีนส์ ชิวๆ ไป ก็ไม่ไหวคะ อิอิ เนยได้โทรเข้าไปที่เบอร์ Hotline ของ The SiB Clinic ที่เบอร์ 088-2228660 เพื่อนๆสามารถโทรไปจองคิว ปรึกษา พูดคุยได้ตลอดเลยนะคะ และอีกช่องทางหนึ่งคือเนย แอดไลน์ @thesibclinic ไปคะ กฺ็พูดคุย สอบถาม ข้อมูลต่างๆ ผ่านพี่แอดมินในไลน์@ นี่แหละคะ ก็ได้ข้อมูลเบื้องต้น ราคาโปรโมชั่นต่างๆ ก่อนที่จะพบคุณหมอค่ะ

เนยได้เข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่สาขา Siam Square 1 คลินิกจะอยู่ที่ชั้น 6 คะ ถ้าเดินวนหา อาจจะหลงแบบเนยได้ แนะนำให้ขึ้นลิฟท์ไปจะหาง่ายกว่าค่ะ กดชั้น 6 โลดดดดดดดดดด เนยแจ้งคุณหมอว่าเนยอยากทำหน้าอกทรงหยดน้ำ แต่ก็ไม่มั่นใจว่าจะทำได้ไหม เพราะอ่านมาเบื้องต้น การที่จะทำทรงหยดน้ำได้ออกมาสวยนั้น ก็ขึ้นอยู่กับหลายๆ ปัจจัย ขึ้นอยู่กับฐานหน้าอกเก่าของเราเป็นสำคัญด้วยคะ แต่คุณหมอแจ้งเนยว่า หน้าอกเก่าของเนยสามารถทำทรงหยดน้ำได้ เนยดีใจมากตอนนั้น เพราะ เนยชอบทรงหยดน้ำ เนยไม่ได้อยากได้เนินหน้าอกแบบสูง เนยอยากให้หน้าอกมันคล้อยลงมา แบบหน้าอกธรรมชาติที่ไม่ได้เสริม พอได้ยินคุณหมอพูดแบบนั้น มันเลยทำให้เนย อยากที่จะทำมากขึ้นไปอีก เนยจำได้เลยว่า หลังจากที่ออกมาจากห้องปรึกษากับคุณหมอแล้ว เนยก็จองคิวผ่าตัดกับคุณหมอเลย ซึ่งตอนนั้นคือเนยก็โชคดีมากๆ มีคิวหลุดจองเค้าขอเลื่อนวันออกไป เนยเลยได้คิวนั้นแทน โอ้ยยยยยย ปริ่มมมมมมม 555555555

คุณหมอใช้เวลาผ่าตัดเสริมหน้าอกประมาณ 1-2 ชั่วโมงนะคะ เนยนับตั้งแต่การดมยาสลบด้วยวิสัญญีแพทย์เลยคะ จำได้ว่าตอนนั้นหลับไปแบบเร็วมากๆ เร็วจนก้งงเหมือนกันว่าหลับไปไหน ตื่นมาอีกทีคือมีผ้าพันที่หน้าอกไปแล้ว พร้อมกับความรู้สึกที่อยากจะบรรยายค่ะ 5555 มันไม้ได้รู้สึกเจ็บปวดอะไรมากนะคะ แต่มันแค่รู้สึกแน่นๆๆ รู้สึกแบบอึดอัด รู้สึกเหมือนมีอะไรมาวางทับหน้าอกเรา และ ตอนนั้นก็มึนๆ ยาสลบด้วยคะ แต่ยืนยันว่าไม่ได้เจ็บปวดทรมานเหมือนที่เคยได้ยินมาแน่นอนคะ

เนยใช้ซีลีโคน Mentor ขนาด 330 CC ทรงหยดน้ำนะคะ เป็นซีลีโคนที่ดีที่สุด ผ่าน อย. และ ผ่านการนำเข้าอย่างถูกต้อง เนยบอกเลยนะคะ ว่าเรื่องราคา ที่นี่อาจจะราคาสูงกว่าที่อื่นอยู่บ้าง แต่เรื่องคุณภาพ บอกได้เลยว่าคับแก้วมากๆคะ คุ้มค่ากับเงินที่เราเสียไปแน่นอนคะ วันนี้เอารูปมาฝากคะ อิอิ

มุมข้างๆคะ

คล้อยสวย สมใจ ถูกใจมากคะ :))

สำหรับเพื่อนๆท่านไหนที่อ่านมาถึงตอนนี้ แล้วอยากทำหน้าอกแบบเนย อยากสวยเป๊ะ แบบเนย The SiB Clinic เท่านั้นคะ
โพสต์ 2016-9-7 14:02:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรูปBefore ไม๊ค่ะ  จขกท ใส่ใต้กล้ามหรือหนือกล้ามค่ะ

สวยดีแท้
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-7 14:17:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sogood30 ตอบกลับเมื่อ 2016-9-7 14:02
มีรูปBefore ไม๊ค่ะ  จขกท ใส่ใต้กล้ามหรือหนือกล้ามค่ะ

ใส่ใต้กล้ามเนื้อคะ รูปบีฟอร์ เขินคะ ไม่กล้าเอาลงคะ 555555
โพสต์ 2016-9-23 13:14:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งานดี งานละเอียด ที่นี่ที่เดียวจริงๆคะ เราก็ทำที่นี่มาคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้