ดู: 1242|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ทำนมเสริมอึ๋มที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกฝีมือหมอทนงศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จริงๆเราอยากมาเล่าประสบการณ์การเสริมหน้าอกครั้งแรกค่ะ เพราะเดิมแล้วเป็นผู้หญิงตัวเล็ก แล้วหน้าอกก็เล็กตามตัวค่ะ แต่เราก็อยากมีบ้างนิดนึงก็ยังดี เพระก่อนเสริมหน้าอกเดิมๆเป็นไข่ดาวเลยก็ว่าได้คือต้องใช้ตัวช่วยทั้งเสื้อชั้นในก็ต้องใส่แบบดูมดูมสมัยนี้อะไรอะไรก็ต้องใช้ร่างกายเป็นหลัก เราก็เชื่อว่าผู้หญิงทุกคนก็อยากสวยอยากเซ็กซี่อยากมั่นใจ เราเลยหาข้อมูลเลยค่ะ เพราะเรามั่นใจและรู้สิ่งที่ตัวเองต้องการแล้ว จะบอกว่าก่อนอื่นที่เราเริ่มหาคือถามใจตัวเองก่อนนะค่ะว่าเราอยากทำจริงๆไหมเป็นสิ่งแรกที่สำคัญมากค่ะถ้าเรามั่นใจแล้วก็ต่อด้วยหาข้อมูลกันเลยค่ะเราเริ่มจากการหาง่ายๆและใกล้ตัวเราก่อนเลยนั่นก็คือ เสิร์ชหาในอินเตอร์เน็ตเลยค่ะหาได้ทั่วราชอาณาจักรเลยค่ะเราก็ได้ข้อมูลเยอะมากค่ะ สิ่งแรกที่เราเริ่มหาคือชื่อเสียงค่ะตามมาด้วยความปลอดภัยแล้วก็ฝีมือของแพทย์ที่จะทำให้เรา จากนั้นก็เจาะลึกลงไปถึงรูปรีวิวแล้วก็โทรสอบถามข้อมูล ที่เราเลือกเสริมหน้าอกที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกเพราะแพทย์ค่ะ แล้วเราก็เริ่มเข้าไปปรึกษากับแพทย์เลยพอคุยกันก็ได้ข้อสรุปว่า เราจะเสริมหน้าอกแบบธรรมชาติแผลผ่าตัดที่รักแร้เป็นซิลิโคนของอเมริกา ซิลิโคน เมนเทอร์ 350 ซีซี ค่ะพอถึงวันนัดก่อนทำก็จะมีตรวจร่างกายค่ะ เจาะเลือด และเอ็กซเรย์ปอด ก่อนผ่าตัด รุ่งขึ้นอีกวันก็ถึงผ่าตัดค่ะ  ก็จะมีเจ้าหน้าที่พยาบาลมาแจ้งข้อมูลกับเราว่าการศัลยกรรมทรวงอก อาจใช้เวลาผ่าตัด 2 – 3 ชั่วโมง และพักฟื้น 3 วัน ก็สามารถทำงานหรือออกไปไหนมาไหนได้ปกติค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้