ดู: 602|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มารีวิวประสบการณ์ศัลยกรรมจมูก+ตาสองชั้นค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะแนะนำตัวก่อนเค้าชื่อแพท อยากเป็นคนสวยดูดีเริ่มมองหาการทำศัลยกรรม

ใครอยากรู้ว่าทำที่ไหนอย่างไรถามได้นะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-5 15:24:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย patty00 เมื่อ 2016-9-5 15:26

แพททำที่เซ็นทรัลเลเซอร์คลินิกขอนแก่นค่ะ

พี่ปุ๋ยเป็นคนดูแลแพทคุณหมอใจดี พี่ปุ๋ยใจดีมากๆค่ะดูแลแพทดีมากๆ

ต้องบอกว่าตัวเองมีดวงศัลยกรรมมากๆ

การทำศัลยกรรมก็เหมือนการเสี่ยงดวง

เพราะบางอย่างทำแล้วไม่สามารถเอากลับมาเหมือนเดิมได้

ลืมบอกตาสองชั้นนี่ทำฟรีนะค่ะ

ได้รางวัลทำฟรีที่เซ็นทรัลเลเซอร์คลินิกค่ะ

อันนี้เป็นเบอร์ติดต่อพี่ปุ๋ยนะค่ะ

ใครสนใจทักหาพี่เค้าได้เลยค่ะ

062-913-6321  

id line :puinoom253120
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้