ดู: 904|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอบคุณ วีพลาส คลีนิก ที่ทำให้ผมมาไกลได้ถึงวันนี้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sevennn เมื่อ 2016-9-4 15:11

สวัสดีครับ ผมชื่อดรีมนะครับ วันนี้ผมจะมาเล่าประสบการณ์การทำจมูกของผม จริงๆเป็นคนไม่ค่อยมีดั้งเลยและอีกอย่างปีกจมูกนี่บานจนบิ้นได้ เพื่อนจะล้อตลอดว่าหายใจออกป่าว55 แต่ก็กลัวการศัลยกรรมนะครับ กลัวเจ็บกลัวทุกอย่าง อีกอย่างเดี่ยวคนจะหาว่าผมเป็นตุ๊ด แต่ขอบอกผมแมนร้อยเปอร์เซน กว่าจะตัดสินใจได้คิดอยู่นานมากจนเพื่อนแนะนำว่า คุณหมอวี วีพลาส บางแสน ทำเก่งและออกมาดูดีผมตัดสินใจอยู่พักนึงจากการที่ดูรีวิวเคสอื่นๆ มีแต่สวยๆหล่อทั้งนั้นเลย ผมจึงตัดสินใจเข้ามาปรึกษาคุณหมอดู คุณหมอใจดีและแนะนำดีมากครับ คุณหมอบอกให้ผมเสริมจมูกแต่งทรงด้วยซิลิโคนอเมริกา + แต่งปลายด้วยกระดูกออ่นหลังใบหู จากนั้นก็นัดคิวทำเลยครับ แต่ขอบอกว่าคลีนิกสวยมากๆเลยครับ ดูหรูหรา ดูปลอดภัย จนลืมอาการกลัวไปเลยครับ วันทำไม่รู้สึกเลยไม่เจ็บด้วย คุณหมอดูแลดีมาก ผมว่าผมคงทำให้ใครหลายคนตัดสินใจได้ง่ายขึ้นนะครับ ตอนนี้ผมชีวิตดีมาก บอกก่อนนะครับผมเพิ่งทำมาได้เดือนกว่าๆเองครับ

รูปก่อนทำครับ

รูปหลังทำ 1 เดือนกว่าๆ ครับ

ปิดท้ายด้วยรูปคลีนิสวยๆ ครับ

ทำแล้วหน้าคม หล่อเลยคะ  
สวยจังเลยราคาเท่าไหร่ค่ะ
ที่คลินิกวีพลาสเพิ่อนไปทำเยอะเลย คุณหมอเก่ง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-19 10:44:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ponpuk ตอบกลับเมื่อ 2016-9-6 09:13
ทำแล้วหน้าคม หล่อเลยคะ

ครับ ถูกใจมากครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-19 10:46:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
luntom ตอบกลับเมื่อ 2016-9-15 13:31
สวยจังเลยราคาเท่าไหร่ค่ะ

เสรืมจมูกกระดูกอ่อนหลังใบหู 65,000 บาทครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-19 10:46:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sudjaia ตอบกลับเมื่อ 2016-9-17 10:03
ที่คลินิกวีพลาสเพิ่อนไปทำเยอะเลย คุณหมอเก่ง

คุณหมอเก่งครับ
ตอนนี้กี่เดือนแล้วค่ะ  ซิลิโคลนบิดได้หรือปล่าวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้