ดู: 4090|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ร่ายคาถาเสกน้องนม ❤️ 300cc ถึงคัพจะเล็กแต่คุณภาพคับจอนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ch3roxoxo เมื่อ 2016-9-3 16:13

ได้ฤกษ์แล้ว !!!

หลังจากที่ตัดสินใจ อยู่สักพัก เลื่อนวันไปเลื่อนวันมา และแล้ววันนี้ก็มาถึง
ตัดสินใจ เสริมน่าอกกับหมอชาติชายที่ Absolute  beauty clinic สาขาทองหล่อ คุณหมอชาติชาย พฤกษาพงศ์
ก่อนหน้านี้คือปรึกษากับแม่และน้อง ว่าจะทำไซด์ไหนดีๆ มาก่อนบ้างแล้ง
ทั้งสองก็บอกว่า เอาที่มันพอดีตัวสมส่วน  ตัวเองก็คิดไว้อย่างนั้น !
แต่จากหลายเสียงอื่นส่วนมากก็จะเชียร์ให้ทำใหญ่ๆ เพราะเจ็บทั้งที
สุดท้ายจองไว้ที่ 335 cc .   

วันนี้ถึงวันที่ทำ ก็ได้เดินมารอคุณหมอผ่าตัด
นั่งเล่นซืลิโคนตัวอย่าง ใจลังเลว่า 330 มันจะเล็กไป หรือจะเอา 350
พอพี่จนท. มา เรียกขึ้นไป เปลี่ยนชุด รอผ่าตัด ถ่ายรูป ละก็รอคุณหมอ

พอคุณหมอมาวาด คุณหมอก็บอกรายละเอียดว่า :
คุณหมอ : นมห่างนะ หัวนมชี้ออกข้าง และนมก็สูง
คุณหมอทำท่าวัด บอกว่าปกติหัวนมต้องชี้อย่างนี้ๆ
เรา : คุณหมอว่า 335 นี้มันจะใหญ่ไปไหมอะคะถ้าอน่างนี้ ?
คุณหมอ : ก็จะใหญ่ไปนิดนึง มันจะออกข้าง
เรา : งั้นคุณหมอว่าเท่าไหรถึงจะพอดีตัวอะคะ เอาแบบสมส่วน
ตุณหมอ : งั้นเอา 300 cc. ไหม ?
เราก็: ค่ะก็ได้คะงั้นแล้วแต่คุณหมอคะ

จบที่ 300 cc sebbin silicone จากนั้นเรียกเข้าห้องผ่าตัด
จนทก็แนะนำๆง่าจะวางยา ฉีดย้ำเกลือ ละก็ต้องปลุกต้องทำตามที่สั่งนะ พยายามลืมตา
นั่งจากที่เจาะน้ำเกลือ 1 ไม่ถึง 10 วิ เริ่มเบลอและภาพตัดไปเลยคะ

ตื่นมาได้ยินเสียงคนเรียก อยู่สักพัก พยายามลืมตาแต่มันไม่ขึ้นจริงๆคะ 555 รุ้สึกเจ็บคอตอนกลืนน้ำลาย
พอเริ่มไหว คลำตัวก่อนเลยว่ามีสายเลือดไหม 5555
พอเริ่มพูดได้ แต่เสียงไม่ค่อยมี ก็ถาม จทน ว่า...ไม่มีสายใช่ไหมคะ? เค้าก้บอกไม่มีคะ
เราก้ถามเค้าว่า 300 มันเล็กไปไหม เค้าก็บอกไม่นะ พอดีตัว หนูเนื้อบางด้วย ถ้าใหญ่เดี๋ยวอันตราย (ปลอบใจไปอีก555)
ละก็ พอลุกได้ก้นั่งใส่เสื้อผ้าแล้วมีคนพาลงมาส่งด้านล่าง
จากนั้นก็กลับบ้าน รอ มาตัดไหมอีกที

ประเด็นตอนนี้คือ หลายตนบอกว่า ทำไมทำเล็กจัง !! คือฟังแล้วก็นอยไปด้วย ก็ทำมาแล้วอะ
และหมอเค้าก็ประเมินสรีระเรามาแบบนี้ เฮ้อ จากที่มั่นใจๆ จะไม่มั่นใจ เพราะแบบนี้แหล่ะ

#เดี๋ยวมาอัพเดทรูปนะคะ
#ขอบคุณเซลพี่สโนว absolute beauty clinic

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-4 12:00:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-13 18:01:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทเสริมหน้าอกกันดีก่า ใกล้จะครบสองวีคแล้ว :)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้