ดู: 4456|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกทรงปลายเชิ่ด ต้องบอกเลยว่าเกิดสุดๆ โดยหมอมาลา เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า ชื่อลูกน้ำนะคะ ก่อนอื่นต้องขอบอกทุกๆคนเลยว่า ลูกน้ำขอมาแชร์ประสบการณ์ดีดีเกี่ยวกับการศัลยกรรมจมูก  ลูกน้ำเคยผ่านการทำจมูก และ แก้จมูกมาแล้ว ซึ่งครั้งนี้ที่ตัดสินใจมาแก้จมูกอีกครั้ง ก็เพราะว่าปัญหาทรงจมูกเดิมของลูกน้ำ คือ ปลายตก ไม่พุ่ง ตรงสันไม่สโลบ ทำให้หน้าดูแข็งและดูทื่อ ไม่มีมิติ และยังมีปัญหาตรงสันจมูกที่ทำให้ซิลิโคนไม่เกาะ และสามารถขยับได้อีกด้วย

(ก่อนทำทรงแข็งท่อ ไม่สโลบ หน้าดูแก่มาก)
ลูกน้ำได้มีโอกาสเข้าไปปรึกษาที่เมโกะคลินิก ประทับใจตั้งแต่ครั้งแรกเลยค่ะ คลินิกสวย สะอาด บริการดี ทุกอย่างแบ่งเป็นสัดส่วนได้ดีมาก เมื่อลูกน้ำได้พบกับคุณหมอมาลา คุณหมอมาลาก็ได้เข้ามาจับจมูก และบอกว่า ฐานโยกได้แบบนี้ ไม่ดี (จมูกเก่า) และถามลูกน้ำว่าต้องการทรงจมูกแบบไหน ลูกน้ำเลยเอาทรงจมูกพี่โม จิรัชยา ทิฟฟานี่  ให้คุณหมอดูเป็นแบบคร่าวๆ

(ทรงนี้ที่อยากได้:จมูกพี่โม จิรัชยา ทิฟฟานี่)
จากนั้นก็ตัดสินใจทำเลย เพราะลูกน้ำมั่นใจในฝีมือคุณหมอมาลาคะ เห็นผลงานของคุณหมอก็ยิ่งทำให้มั่นใจมากขึ้น รวมถึงความน่ารักของคุณหมอมาลา ทั้งสวยทั้งเก่ง ลูกน้ำเป็นผู้หญิงยังแอบเขิลคุณหมอมาลาเลยนะ ใครเคยพบคุณหมอมาลาแล้วรู้สึกแบบลูกน้ำบ้างเอ่ย 5555+
อัพเดทอาการแต่ละวันค่ะ

ตอนนี้แผลก็หายดี ระดับนึงแล้วนะคะ ไม่บวมแล้วค่ะ แต่งหน้าทำงานได้ตามปกติ รู้สึกว่าตัวเองดูหน้าหวานขึ้น และใครๆก็ทักว่าสวยขึ้น สำหรับใครสนใจอยากแก้หรือเริ่มทำจมูกใหม่ ควรศึกษาหาข้อมูลให้ดีนะคะ จะได้ไม่ต้องแก้ หรือมีปัญหาตามมาหลายรอบ คลินิกที่ดีและบริการดีๆ ลูกน้ำแนะนำเมโกะคลินิกไว้ให้ทุกคนพิจารณาด้วยนะคะ แค่ปรึกษา คุณก็ต้องหลงรักแน่นอน และที่สำคัญราคาก็ไม่ได้แพงอย่างที่คิดไว้น๊า  ศัลยกรรมครบวงจรต้องที่นี่ เมโกะคลินิก ลูกน้ำขอให้ทุกคนที่คิดจะศัลยกรรม สวยๆปังๆทุกคนนะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แก้ จมูกนี้ ถ้าทะลุ..แล้ว นานไหมค่ะกว่าจะ เริ่ม มาใส่ได้อีกที

คะแนน

1

ทรงสวยมากเลยค่ะ ราคาเท่าไรคะ?
เจ็บมัยคร้าตินทำ
อยากได้ทรงแบบนี้บ้าง
ปากสวยได้ทำปากรึป่าวค่ะ
สวยมากเลยคะแต่คุณหมดแปะจมูกเยอะจัง
จมูกนานไหมกว่าจะเข้าที่...ทำไหมถึงติดจมูกแยอะจัง
คุณหมอแบ่งเป็นสัดส่วน ได้สวยมาและสมส่วนมาก
เราเป้นคน ปลายตก ไม่พุ่ง  แต่เราอยากได้ ปลายจมูกแบบ หยดน้ำ คือ อยากหน้าหวานอะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-23 10:48:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
baibonnnnn ตอบกลับเมื่อ 2016-12-21 12:04
เราเป้นคน ปลายตก ไม่พุ่ง  แต่เราอยากได้ ปลายจมูกแบบ หยดน้ำ คือ อยากหน้าหวานอะ

สามารถทำได้จ้า เราก็เป็นเหมือนกันตัวแต่ตัวเองต้องเข้ามาปรึกษาคุณหมอ ก่อนนะ ว่าต้องการทรงแบบไหน ทำได้จะได้สวย ๆๆ  เหมือน กันสู้ๆ
เราก็แก้ที่นี้เหมือนกันปะทับใจมาไม่ผิดหวัง คุณหมอเริ่ด บริการดี
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-3 10:12:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nuchhie ตอบกลับเมื่อ 2016-12-28 09:58
เราก็แก้ที่นี้เหมือนกันปะทับใจมาไม่ผิดหวัง คุณหมอเริ่ด บริการดี

ใช่ ๆๆๆ ที่นี้ ทำ มาประทับใจไม่ผิดหวังจิง ๆ ค่ะคุณใจดี บริการเริ่ด มากพนักงานหน้ารัก
จมูกเราดูแข็งและดูทื่อ ไม่มีมิติ เลย เราทำมาที่ คลินิกหนึ่ง ตอนนี้อยากแก้มากเลยย ตัวเอง แนะนำหน่อย
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-15 11:09:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
numtarnwarn ตอบกลับเมื่อ 2017-1-13 11:39
จมูกเราดูแข็งและดูทื่อ ไม่มีมิติ เลย เราทำมาที่ คลินิกหนึ่ง ตอนนี้อยากแก้มากเลยย ตัวเอง แนะนำหน่อย

ลองเข้ามาปรึกษาดูจ้า คุณหมอที่ เมโกะทำดีมากบริการดีไม่ต้องกลัวจะโดนทิ้ง
เราไปเสริมจมูกจากที่อื่นมา เราเห็นเวลาคนอื่นเขาทะลุเขาจะปลายบาง แต่ทำไหมเรา บางตรงสั้นจมูก อะค่ะ
เราไปเสริมจมูกจากที่อื่นมา เราเห็นเวลาคนอื่นเขาทะลุเขาจะปลายบาง แต่ทำไหมเรา บางตรงสั้นจมูก อะค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-18 13:28:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dadaaa ตอบกลับเมื่อ 2017-1-17 13:58

ตัวเองต้องรีบมาปรึกษาคุณหมอ นะ แอบ หน้ากลัว เพราะ เราไม่ทราบว่ามันจะทะลุ หรือ มันเป็นอะไรกันแน่น ต้องรีบมาพบหมอนะจ้า

คะแนน

1

คนทำสวยจังเลยครับ
ราคาเท่าไรค่ะ ช่วยตอบหน่อยค่ะ กำลังเตรียมเงินเพื่อไปแก้ อันเดิมทื่อและหน้าแก่เลยค่ะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-23 14:13:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ํYuika ตอบกลับเมื่อ 2017-1-19 21:15
ราคาเท่าไรค่ะ ช่วยตอบหน่อยค่ะ กำลังเตรียมเงินเพื่อไปแก้ อันเดิมทื่อและหน้าแก่เลยค่ะ

แก้จมูก ราคาเริ่มต้น ที่ 40,000 จ้าาาาาตัวเองเก็บตังแ้เลยยย ..รับลองไม่ผิดหวัง บอกเลยยยยจ้าาาหรือ Add Line @mekoclinic  ได้เลยนะจ้าาาาา
จมูกเราไม่สโลบ หน้าดูแก่มาก เรากำลังจะหาที่แก้ อยู่พอดีเลย รู้สึกหน้าตัวเองแก่ไงก็ไม่รู้
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-7 16:19:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kam6031 ตอบกลับเมื่อ 2017-2-5 09:55
จมูกเราไม่สโลบ หน้าดูแก่มาก เรากำลังจะหาที่แก้ อยู่พอดีเลย รู้สึกหน้าตัวเองแก่ไงก็ไม่รู้

มา มา เลยตัวเองยินดีมาตัวเอง เราจะบอกว่า มาทำที่นี้ไม่ผิดหวังจิงๆ ค่ะ
ตัวเอง ปลายบาง แต่ทำไหมเรา บางตรงสั้นจมูก อะค่ะ แอบกลัวอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้