ดู: 972|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] เบ้าตาลึก ใครมีปัญหานี้บ้าง แล้วสามารถทำศัลยกรรมแก้ไขได้อย่างไรบ้างคะ?

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนเบ้าตาลึกค่ะ โหนกคิ้วค่อนข้างสูง ทำให้ดูดุ ดูมีอายุ ดูไม่อ่อนหวานไม่สดใสอ่ะค่ะ ไม่ทราบมีใครเคยทำศัลกรรมแก้ปัญหาตาลึกบ้าง ช่วยรีวิวหน่อยค่ะ ขอทราบคุณหมอแล้วก็ราคาด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่า
ฉีดไขมันตัวเอง  fat grafting
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-30 19:42:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pimjeab ตอบกลับเมื่อ 2016-8-30 15:55
ฉีดไขมันตัวเอง  fat grafting

ไม่ทราบว่ามีคุณหมอแนะนำมั๊ยคะ?
สวัสดีค่ะ ส่งรูปมาทางไลน์เด๋ยวปรึกษารายละเอียดให้นะคะ
ว่าแนะนำโรงพยาบาลไหนและคุณหมอท่านไหนเก่งด้านไหน
เรามีที่ปรึกษาโรงที่ทำงานที่โรงพยาบาลศัลยกรรมเกาหลีใหญ่มาก่อนค่ะ

BSK ของเรา
❌ไม่มีการบวกเพิ่มใดๆ ราคาที่เราแจ้งเป็นราคาโดยตรงจากโรงพยาบาล
มั่นใจได้ว่าราคานี้เท่ากับราคาที่ walk in ไปเองแน่นอนค่ะ หรือบางกรณีที่ลูกค้าทำหลายอย่างราคาก็สามารถลดได้อีก 10-20% ค่ะ
นอกจากนี้ยังมีบริการอื่นๆ ให้ทุกท่านฟรี ดังนี้
senna ตอบกลับเมื่อ 2016-8-30 19:42
ไม่ทราบว่ามีคุณหมอแนะนำมั๊ยคะ?

แนะนำ รพ.เกาหลี  ถ้าที่ไทย เห็นมีหลายที่ pmed   ชานิสา  vplast เท่าที่ได้เห็นนะคะ  ทำไทยก็ได้ไม่แพง   
ลองไปปรึกษาที่เลอแบ็งค็อคดูค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้