ดู: 594|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เริ่มคล้อยสวยแล้วค่ะ 1 เดือน นมแอปโซลูท

[คัดลอกลิงก์]

หน้าอกเล็กและแบนก็เป็นธรรมดาของสาวๆที่จะต้องแต่งเติมให้สวยและดูดีดูสมส่วนกับรูปร่างของตัวเองมากขึ้นเป็นหนึ่งคนที่มีปันหากับหน้าอกตัวเองค่ะเลยปรึกษาหาสถานที่อัพไซต์ด่วน มาศึกษารีวิวของหลายๆที่ ก็โอเคมากกับรีวิวของคุณหมอชาติชาย ผลงานเยอะและงามๆทั้งนั้น เสริมด้วยสิริโคน เมนเตอร์ขนาด 375 ผิวทราย

นี่แหละค่ะคือปันหา จนไม่รู้ว่าทุกวันนี้มีลูกเกดแปะอยู่หน้าอกเฉยๆหรอเนี้ย ไหนนมไหนนมฉัน 5555 ช้ำใจ

และนี่คือหลังทำเสร็จแล้วนี่งัย ..นี่งัย ... นมฉันตอนแรกก็แอบกังวลนะของเราอ่ะเพราะมันดูเป็นบล๊อคๆและไม่ค่อยชิดเท่าไหร่เราก็พยายามนวดๆ แล้วก็นวด จนครบ 1 เดือน

และมันก็เริ่มเข้าที่ชิดไม่ค่อยเป็นบล๊อค เออออ  สวยงามค่ะชอบนะตอนนี้โอเครขึ้นเยอะมากค่ะ แต่ที่เป็นแบบนี้เพราะเนื้อเราน้อยแต่เราอยากได้ใหญ่ซึ้งใหญ่ได้แค่นีคุณหมอก็แนะนำแล้วแต่เราดื้อ 55555 มาชมด้านข้างกันมั้งค่ะ

สวยกำลังดีค่ะ ส่วนแผลไม่ค่อยสีคล้ำเท่าไหร่ค่ะแผลสวยดีหน้าอกคล้อยลงมาปิดรอยแผลใว้พอดีค่ะไม่เห็นเลย

ตอนนี้ก็พยายามนวดเยอะๆค่ะแล้วก็ทายาเรื่อยๆ จร่าาา ไปล่ะค้าาาฝากใว้เป็นอีกหนึ่งผลงานใว้ตัดสินใจกันง่ายขึ้นนะคะ

น.jpg (473.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้