ดู: 628|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกรับทรัพย์ ปรับโงวเฮ้งปังๆ โดยเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวจมูก หมอป๋องค่ะ นายแพทย์กิตติศักดิ์ วิชาชัย ทรงจมูก idol nose

ชื่อฝนนะคะ วันนี้มารีวิวแนะนำให้คนที่สนใจอยากทำจมูก ให้ดูผลงานแพทย์มือ1 ของโรงพยาบาล เลอลักษณ์ กันค่ะ จริงๆเราเองก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรกับจมูกเก่าอยู่แล้ว แต่ด้วยความที่ว่าเป็นคนขายของค่ะ มีอาชีพค้าขายด้วย เลยคิดที่อยากจะลองทำอะไรใหม่ๆ เสริมโหวเฮ้งดู เลยคิดจะลองเสริมจมูกดูค่ะ

ด้วยความที่ว่าเราค้าขาย เงินกว่าจะได้มาแต่ละบาทก็ยากเย็นเหลือเกิน เลยศึกษาหาความรู้ในการทำจมูกนั่งดูรีวิวต่างๆจนเลือกมาทำที่นี่ค่ะ เพราะเป็นโรงพยาบาลเฉพาะทางและหมอก็เป็นมือหนึ่ง เลยเลือกทำกับที่นี่และหมอคนนี้ จะได้รู้สึกมั่นใจและคุ้มเงินที่เสียไปหน่อย ตอนมาทำก็ประทับใจค่ะ หมอดูเชี่ยวชาญมาก เราก็บอกตรงๆว่าอยากได้แนวไหน ปรับโหวเฮ้งยังไง หมอก็เหลาสิลิโคนให้จนเข้ารูปทรงกับหน้าเราที่สุดค่ะ

ตอนทำตอนแรกเรากังวลมากค่ะเรื่องการเขียวช้ำ และบวม เพราะต้องเจอหน้าลูกค้า ขายของ แต่หมอป๋องมือเบามากๆค่ะ เพราะเราไม่เขียวไม่ช้ำอะไรเลยทั้งสิ้น บวมก็น้อย ประทับใจสุดๆ และด้วยความที่ค้าขาย เจอการบริการหลังทำของที่นี่ไป เราพอใจมาก เพราะค้าจะมีพนักงานทักไลน์มาคุยถามไถ่อาการตลอดค่ะ ครบ1เดือนตอนไปตรวจ หมอก็ยิ้มแย้ม น่ารักมาก ตลกด้วย55 เราจึงคิดว่าคุ้มค่ากับเงินที่เสียไปมาก ตรวจหลังทำก็ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ถ้าใครสนใจสอบถามได้นะคะ ตอนนี้เราก็แนะนำทั้งลูกค้าและเพื่อนๆไปเยอะมาก เพราะประทับใจจริงๆ ค้าขายก็รู้สึกง่ายขึ้น อันนี้ไม่รู้คิดไปเองหรือว่าเกี่ยวกับโงวเฮ้งนะ 555 แต่ที่แน่คือเรามีความมั่นใจมากขึ้นเยอะเลยค่ะ

ภาพหลังทำและปัจจุบันค่ะ

จมุกทรงอะไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้