ดู: 2284|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] 18 วัน ผ่าลดแก้มหน้าเรียว กับหมอโจ้ ที่ Hers clinic (เฮอร์สคลินิก)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nong-thanarat เมื่อ 2016-8-25 18:09

สวัสดีค่าาา  ไปผ่าลดแก้มกับหมอโจ้ ที่ Hers clinic  ได้ 18 วันแล้วค่ะ
วันนี้เราเลยอยากมารีวิวให้เพื่อนๆ ดูเพื่อเป็นข้อมูลเผื่อมีใครกำลังสนใจ หาวิธีลดแก้มทำหน้าเล็ก หน้าเรียวอยู่ ไว้เป็นอีกทางเลือกนึงให้เพื่อนๆได้มีข้อมูลประกอบการตัดสินใจกันค่ะ

เราขอรีวืวแค่เฉพาะครึ่งหน้าล่างนะค่ะ  (เขินนน )

รูปแรก เป็นรูปที่เราถ่ายเก็บไว้ เรียงจากก่อนทำ และหลังทำในแต่ละวัน จะเห็นว่าไม่มีรอยช้ำเลยย(แอบคนที่บ้านมาทำยังไม่มีใครรู้เลยค่ะ อิอิ)หลังทำเสร็จเราไปกินข้าว ทำงาน ได้เลยย ทำวันศุกร์วันจันทร์เราก็ไปทำงานเลยค่ะ

พูดถึงวันที่นัดทำ ตอนแรกตื่นเต้นและกลัวมากก กลัวเจ็บกลัวไปหมด  แต่ที่เลือกทำที่นี้เพราะนัดเข้ามาคุยกับหมอแล้ว คุยด้วยแล้วเรารู้สึกสบายใจให้คำปรึกษาอธิบายเราดี พนักงานก็ตอบข้อสงสัยเราตลอด หลายคนคงเข้าใจเวลาจะทำอะไรจะกังวลไปปหมด แถมเดี้ยวนี้มีหลายที่ให้เลือกทำเยอะ ราคาก็หลากหลาย จะเลือกทำที่ไหนดี เราทั้งโทร ทั้งเดินสายปรึกษาหลายที่ ก่อนจะตัดสินใจ แต่ก็มาโอเครที่นี้ละ
1. ติดต่อเข้ามาถามข้อมูล พนักงานตอบคำถามเรา ให้ข้อมูลเราดีมาก ประทับใจ พี่ๆพนักงานคอยเตือนเรื่องนัดตรวจ การดูแลหลังทำ
2. ปรึกษากับหมอโจ้ แล้วหมอน่ารักมาก อธิบายละเอียด ให้เวลาเราเยอะ ถึงแม้คิวหมอจะเยอะมากก็ตาม ดูใส่ใจเรา ใส่ใจคนที่ไปปรึกษา
3. รีวิวก็เยอะ ดูเด่นและหมอโจ้ก็เป็นคุณหมอเฉพาะทางด้านนี้โดยเฉพาะเลย เราเลยเชื่อใจ
4. หลังทำไป ก็บริการดีเหมือนเดิมนะ กังวลอะไร ก็ติดต่อมา เข้ามาให้หมอตรวจไม่ต้องทนนั่งกังวลอย่างเดียว
5. สำคัญมากกก ที่มาแนะนำ ตอนทำไม่เจ็บเลย ทำเสร็จลุกขึ้นมา ความรู้สึกแบบไปทำฟันมา ไม่มีเจ็บ ปวด หรือมีเลือดออกอะไรเลยนะ คือชิวมาก ถึงมากที่สุด  อาการบวมก็ตามรูปรีวิวเลยบวมน้อยมาก ไม่บอกคนอืนก็ไม่รู้นะ แต่มีคนทักว่าหน้าเล็ก ดูผอมลง หลังทำที่ HERS  ไม่ต้องมีอะไรรัดหน้านะ ไปเดินเที่ยวต่อได้

มาดูรูปก่อนหลังทำกันนะค่ะ  จริงมารีวิวเร็วมาก ปกติจะเริ่มเห็นผลที่ 1 เดือนนะ ของเราหายไว ร่างกายฟื้นฟูดี แต่ก็ยังไม่เข้าที่นะ ครบสามเดือนหน้าจะเข้าที่มากกว่านี้ หน้าเราก่อนทำมีปัญหาแก้มสองข้างไม่เท่ากัน หลังทำแก้มก็ดูเท่ากันมากขึ้น แต่ยังไม่เข้ารูป 100% ต้องอดใจรอก่อน

เวลายิ้มแก้มกางน้อยลง แก้มเท่ากันมากขึ้น ร่องแก้มเวลายิ้มกับไม่ยิ้มก็น้อยลงแล้วละ
พอใจกับผลการผ่าลดแก้มครั้งนี้มากเลยค่ะ รู้สึกดูดี มั่นใจขึ้น คิดไม่ผิดเลยที่มาทำที่นี้ค่ะ ปลื้มปริ่มมมม

แก้ม หายไปเยอะมากคะ หน้าเล็กลง  ยินดีด้วยจ้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-26 14:39:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้า ยังไงไว้จะมาอัพเดทเพิ่มน้า พอครบหลายเดือนแล้ว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-26 14:40:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
falada.s ตอบกลับเมื่อ 2016-8-26 14:28
แก้ม หายไปเยอะมากคะ หน้าเล็กลง  ยินดีด้วยจ้า

ขอบคุณจ้า ดีใจแก้มเล็กลง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้