ดู: 1246|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รูปร่างเป็นสัดส่วนมากขึ้น เพราะไปเสริมหน้าอกมาค่ะ ที่Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunisasonthon เมื่อ 2016-8-25 10:09

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆสมาชิกทุกๆคน  วันนี้ดิฉันมารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ ซึ่งเป็นครั้งแรกในการรีวิวลงเว็บไซต์ค่ะ
ปกติจะลงรีวิวตามสื่อออนไลน์ของตัวเองมากกว่าค่ะ ยังไงผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

……เริ่มเรื่องกันเลยค่ะ เดิมเป็นคนพื้นฐานที่ไม่มีหน้าอกเลยค่ะ จัดไปเลยค่ะ 425cc เป็นซิลิโคน Mentor ทรงกลมค่ะ  ตอนแรกก็กล้าๆ กลัวๆ ที่จะทำดีไหมนะ
ก็เริ่มศึกษาเกี่ยวกับการเสริมหน้าอก ซึ่งสมัยนี้มีหลายเทคนิคมากๆ ไม่ว่าจะเป็น การฉีดฟิลเลอร์ ไขมัน
หรืออื่นๆ ผลลัพท์ก็แตกต่างกันไปค่ะ แต่สำหรับดิฉันแล้ว เจ็บตัวทั้งทีก็ขอแบบดีๆอยู่ได้นานๆไปเลยเนอะ

…….จึงตัดสินใจเลือกเสริมแบบซิลิโคนค่ะ เริ่มดูรีวิว ลองโทรไปสอบถามราคา ซึ่งราคาบางที่ก็แพงหูฉี่เลย
บางที่ก็ถูกจนน่ากลัว แต่สำหรับที่ดิฉันเสริมที่แอปโซลูท ราคากลางๆไม่ถึงกับแพงและก็ไม่ถูกมากเกินไป
เมื่อเอาประสบการณ์คุณหมอมาบวกกับความชำนาญและเชี่ยวชาญและเป็นศัลยแพทย์โดยตรงด้วยแล้ว
ราคานี้ถือว่าถูกมากๆนะค่ะ

***  (แนะนำให้เพื่อนๆเช็คข้อมูลคุณหมอได้ที่ เว็บไซต์สมาคมศัลยแพทย์แห่งประเทศไทย)  ***

…….หลายๆคนอาจจะเคยได้เห็นผลงานของคุณหมอมาบ้างแล้วนะค่ะ ดิฉันลืมบอกเพื่อนๆไปเลยค่ะ
ชื่อคุณหมอ นพ.ชาติชาย พฤกษาพงษ์ นะค่ะ เป็นคุณหมอเจ้าของแอปโซลูทค่ะ ใจดีและ ดูมีภูมิฐาน

…….อาจจะยาวไปซักนิด เดี๋ยวลองมาดูผลงานคุณหมอที่ทำให้ดิฉันกันเลยนะค่ะ ขออนุญาตติดเครดิต
น้องพนักงาน(เซลล์) ที่ดูแลเราไว้ด้วยนะค่ะ
รูปก่อนทำค่ะ

โทร : 085-0930011 ไอดี ไลน์ : italiiz ปรึกษา สอบถามน้องได้เลยค่ะ ตอบไลน์เร็ว รักมากๆเลยค่ะ

หลังทำ 1 เดือนค่ะ

แบบใส่เสื้อ สวย ๆ ค่ะ

เพื่อน ๆ ที่สนใจ  ติดต่อน้องที่ดูแลเราไปเลยค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้