ดู: 632|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากสวยต้องหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ หลังจากที่อ่าน และเก็บข้อมูลเรื่องเสริมจมูก จากเพื่อนๆที่โพสต์ในนี้ และเว็บอื่นๆมาร่วมปี ก็ตัดสินใจทำจมูกแล้วค่ะ เสริมจมูกและกำลังบูมมากในปัจจุบันใครที่มีปัญหาเกี่ยวกับจมูกไม่ใช่เรื่องยากเหมือนสมัยก่อนอีกต่อไปการทำไม่นาน รักษาตัวเพียงไม่กี่วันก็สามารถกลับไปใช้ชีวิตได้ตามปกติ จึงทำให้การเสริมจมูกนั้นเป็นเรื่องง่ายๆ ใครๆก็ทำได้อีกทั้งการเสริมจมูกสมัยนี้ราคาไม่แพงเหมือน สมัยก่อนๆนั้น
จากนั้นที่เราเข้าพบคุณหมอครั้งแรกคุณหมอแนะนำก่อนเลยว่า อันดับแรกก่อนที่เราจะทำการเสริมจมูกนั้นเราต้องรู้ถึงปัญหาของจมูกของเราก่อนว่ามีปัญหาเป็นอย่างไร จมูกเบี้ยว ดั้งไม่มี ใหญ่ไป เล็กไป ปลายไม่สวย และที่สำคัญที่สุดคือ ท่านต้องการแบบไหน คุณหมอก็จะฟังความคิดเห็นของเราประกอบกับการที่คุณหมอจะแนะนำและการวาดรูปทรงจมูกของเราเพื่อให้เราเข้าใจตามที่คุณหมออธิบายมากขึ้น จมูกของเรา ของมีดั้งนิดหน่อยรูปจมูกไม่ใหญ่มาก แต่เวลาถ่ายรูปออกมาแล้วเหมือนไม่มีดั้งเลย ไม่มีมิติด้วย จึงอยากทำ เผื่อจะดูดีขึ้น

แล้วอยากได้จมูกที่เสริมดูเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ เราแนะนำก่อนเลยนะค่ะไปเสริมจมูกไม่ต้องแต่งหน้าไปก็ได้ค่ะเพราะก่อนทำต้องล้างหน้าอยู่แล้ว หลังเสริมแล้งดอาหารรสจัดก็ดีค่ะ เพราะจะทำให้น้ำมูกไหลการสั่งน้ำมูกจะลำบากนิดหน่อยค่ะตอนเสริมวันแรก แล้วก็งดอาหารแสลงด้ยค่ะ อาหารแบบของหมัดของดองเพราะอาจจะไม่สะอาดทำให้เสี่ยงต่อการติดเชื่อรวมไปถึงเครื่องดื่มที่ผสมแอลกอฮอลทุกชนิดด้วยค่ะ อาการ2วันแรกๆของเราหลังเสริมมีอาการบวมค่ะจะบอกว่าประคบเย็นช่วยได้ค่ะ แล้วอาการก็จะค่อยๆดีขึ้นค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้