ดู: 3746|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] #ความเสริมหน้าอก #ความสวย #ความตู้ม #หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
คริคริ สวัสดี เซย์ฮัลโลค่ะเพื่อนๆ ตามหัวข้อเลยค่า #ความเสริมหน้าอก มารีวิวเสริมหน้าอกค่าเพื่อนๆที่น่ารักทุกคน
เสริมซิลิโคนเมนเตอร์ ขนาด 315 ซีซีค่า ไม่หญ่เกินตัวเป็นอันชอบมั่กๆ ค่า กลัวใส่ใหญ่แล้วในอนาคตจะมีผลเสีย
เหมือนที่เห็นแชร์ๆกันอยู่ค่า เพื่อนที่จะไปเสริมก็อย่าใส่ใหญ่มากน้าค่า อิอิ ตอนนี้ก็ 2 เดือนเศษแล้วล่ะค่า สวยแล้ว
ข้อมูลที่เป็นประโยชน์กับเพื่อนๆค่า
-        สถานที่ทำ : แอปโซลูท บิวตี้ คลินิก (สาขาทองหล่อ)
-        คุณหมอผ่าตัด :นพ.ชาติชาย พฤกษาพงษ์
-        ราคา : 80,000 บาท
-        สถานที่ตั้ง : ทองหล่อ(สุขุมวิท 55) หาไม่ยากๆ

สำหรับการเสริมหน้าอกที่นี่ก็ค่อนข้างมั่นใจนะค่า เพราะเข้าไปปรึกษามาก่อนค่า ดมยาสลบมีวิสัญญีแพทย์ดูแลค่า
ก่อนผ่าตัดก็ต้องไปตรวจสุขภาพก่อนค่า โดยทางคลินิกจะไปประสานไว้ให้ค่า ที่โรงพยาบาลคามิลเลี่ยน ทองหล่อ
ไม่ห่างไกลจากคลินิกเลยค่า แนะนำให้ไปตรวจล่วงหน้าหลังจากเรานัดคิวผ่าตัดแล้วนะค่า จะได้ไม่กระชั้นชิดเกินไป
หลังทำการ Service ของที่นี่ก็เหมือนทั่วๆไปค่า นัด 3 วัน 7วัน 14วัน(ตัดไหม)แล้วก็ 1 เดือนค่า คนค่อนข้างเยอะค่า
ต้องนัดล่วงหน้า 1 วันกับเซลล์ที่ดูแลเราค่า อาจจะต้องนั่งรอนิดนึงนะค่า คุณหมอคิวแน่นทุกวันเลยค่า ต้องใจร่มๆ

แท่น แทน แท๊นนนนนน!! ไปรับชมรูปรีวิวกันเลยนะค่า วู๊ววววววววววววววว

ก่อนทำค่ะ

หลังทำสามวันค่ะ คลายผ้าที่พันหน้าอกเรียบร้อยแล้วค่ะ  ทำเองม่ได้เข้าไปคลายที่คลินิกค่ะ  บ้านเราอยู่ไกลจากคลินิก พยาบาลสอนการคลายผ้ามาแล้วค่ะ วันผ่าตัด

หลังทำห้าวันค่ะ

หลังทำ 10 วันค่ะ  เดี๋ยวมีนัดกับคุณหมอไว้ ตอน 14 วันค่ะไปตัดไหมค่ะ

หลังทำ 14 วัน  อันนี้ไปตัดไหม พบคุณหมอมาเรียบร้อยแล้วค่ะ  คุณหมอบอกว่า ทรงหน้าอกสวย เข้าที่ดี นมเริ่มนิ่ม  ให้นวดๆ ดัน ๆ ซิลิโคนบ่อยๆ จะเข้าที่เร็วขึ้นค่ะ

20 วันค่ะ

ตอนนี้นมนิ่มมากค่ะ  แค่ 20 วันก็นิ่มเป็นธรรมชาติมาก ๆแล้วค่ะ  แค่ดัน ๆ ซิลิโคนเวลาหลังอาบน้ำค่ะ  ไม่ได้นวดเป็นจริงเป็นจังอะไรค่ะ  แฮปปี้มากค่ะ
สามอาทิตย์

หลังทำ 1 เดือนค่ะ

เดือนครึ่งค่ะ

ปัจจุบันค่ะ  ครบ 2 เดือนแล้วค่ะ

อยากจะบอกว่า ชอบมากค่ะ  แฮปปี้กับการเสริมหน้าอกครั้งนี้มากค่ะ  ต้องขอขอบคุณคุณหมอชาติชาย มาก ๆ ที่เนรมิตรหน้าอกสวย ๆ ให้เรา  จ่ายแพงหน่อย สบายใจ หลังทำถูกใจมากค่ะ
สวยชิดมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้