ดู: 508|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] มาบอกต่อความอึ๋ม หลังไปเสริมหน้าอกมาที่ The sib clinic

[คัดลอกลิงก์]
        วันนี้วิว มาบอกต่อความสวยเพื่อมาเล่าสู่กันฟังนะค่ะ
ภาพก่อนและหลังจากที่วิวไปเสริมหน้าอกมาที่ The sib clinic เมื่อเกือบ 7 สัปดาห์แล้วค่ะ
ขนาด 350 cc เสริมแบบทรงกลม
        บอกเลยตัว ด้วยส่วนตัวแล้วเราชอบเรื่องศัลยกรรมความงามมาก ก็จะดูข้อมูลจากในเพจศัลยกรรมต่างๆ และก็ในเว็ปไซต์ เวลาว่างก็จะคอยเข้าไปดู คนโน้นคนนี้ใครทำแล้วสวย เราก็จะอ่านข้อมูลเยอะเลย พอดีมีอยู่วันหนึ่ง มีคนโพสในเพจศัลยกรรมที่เราเป็นสมาชิก เขาโพสรูปพริตตี้คนหนึ่งไปเสริมหน้าอกที่ The sib แล้วภาพหน้าอก ก่อนและหลังทำมันแตกต่างกันมาก มันสวยมากจนเราคิดเลยว่า มันถึงเวลาที่เราอยากจะทำแล้วล่ะ55555 คือเกิดกิเลสนั้นเอง ตอนแรกหาข้อมูลไว้หลายๆ คลินิก ก็เช็คเรื่องราคา เป็นธรรมดาของผู้หญิงอย่างเราที่ต้องเปรียบเทียบ
        โดยพื้นฐานของตัววิวเอง เป็นคนหน้าอกเล็กอยางที่เห็นภาพกันนะค่ะ วิวสูง 160 ซม.  น้ำหนักตอนนี้ก็ 47 กก. เป็นคนตัวเล็ก เล็กไปหมดซ่ะทุกอย่าง เวลาใส่เสื้อผ้าดูหน้าอกก่อนทำซิค่ะ ชุดอะไรสวยๆ เราก็ใส่ไม่สวยทั้งนั้นแหละ หมดความมั่นใจมาก แต่ตอนนี้ ไม่กลัวแล้วค่ะ   

พอพร้อมแล้วเราก็เข้าไปปรึกษาคุณหมอ ตอนนั้นบอกขอใหญ่พอดีกับตัวเรา คุณหมอแนะนำเราที่ 350 ซีซี เพราะเนื้อหน้าอกเรามีน้อยมาก เราก็เชื่อคุณหมอนะ เพราะเราว่าถ้าใหญ่เกินไปจะดูไม่เป็นธรรมชาติ  เราผ่าใต้ราวนม แผลเล็กมากเลย ตอนนี้เวลาดูหน้าอกตัวเองก็รู้สึกแฮปปี้สุดๆ เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้