ดู: 545|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมความมั่นใจด้วยหน้าอกบึ้มๆสุดเย้ายวนชวนให้สามีกลับบ้านไวตลอด By Lelux

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Offy_chill เมื่อ 2016-8-23 18:08

วันนี้จะมารีวิวการเสริมหน้าอก allergan 380 cc ให้อ่านกันค่ะ
อยากเสริมหน้าอกมากๆเลยค่ะ เลยลองหาข้อมูลอยู่พักหนึ่งแล้วมีที่ดังๆอยู่ 3-4 ที่ค่ะ
ตัวออฟเลือกเสริมหน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เพราะมีพี่ที่ทำมาแนะนำให้มาทำเนื่องจากหมอกิตติศักดิ์ทำสวยมากมาก พี่คนนั้นเขาบอกว่าทำมาแล้วดูไม่ออกว่าทำมา โอ้วววก็จริงนะ พี่เขานวดบ่อย อิอิ

พอทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์โทรมานัดให้เข้าไปผ่าตัด
ก็รีบไปในทันที ได้คิวบ่าย 2 ค่ะ
พอมาถึงโรงพยาบาลก็เข้าไปกรอกประวัติ และมีพนักงานพีอาร์เข้ามาคุยด้วยเรื่องซิลิโคน
มีตัวอย่าง.......ซิลิโคนมาให้ดูเยอะแยะตอนแรกเลือกไม่ถูกเลย
ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มีแต่ซิลิโคนผิวทรายเท่านั้น ไม่มีผิวเรียบ
ผิวทรายเนี่ย!!!มันดีกว่าผิวเรียบเพราะมันจะไม่เป็นผังผืดมันลดความเป็นผังพืดได้เยอะ
พอเลือกซิลิโคนเสร็จแล้วก็มีคนพาไปตรวจร่างกายค่ะ ก่อนที่จะมาเสริมหน้าอกจะต้องงดน้ำงดอาหารทุกชนิด 8 ชั่วโมงนะคะ

พอตรวจร่างกายเรียบร้อยแล้ว
ก็ต้องกดเงินสิค่ะ!!!จ่ายค่ะ จ่ายค่ะ จ่ายเงินไปค่ะ
ราคาก็ประมาณ 7 หมื่นนิดๆนะ
แล้วก็รับยาค่ะ ยาก็มีแบบทั่วๆปายแหละค่ะ มียาพิเศษมาคือ ยาทาแผลยาทาฟกช้ำอ่าค่ะ ที่ค่อนข้างมีราคาแพงนิดหนึ่งค่ะ

เมื่อทำขั้นตอนนี้เสร็จก็มีคนตามให้ไปแก้ผ้าถ่ายรูปค่ะ คือต้องถ่ายภาพก่อนทำไว้
จากนั้นเปลี่ยนชุดค่ะเตรียมขึ้นเขียง เอ้ย!!!ขึ้นเตียงผ่าตัดค่ะ
เข้าไปในห้องผ่าตัดเจอหมอก็ตอนนี้แหละ ห้องหมอจะอยู่ห้องแรกทางขวาก่อนจะเข้าห้องผ่าตัด คุยกับหมอก็ตลกๆดี หมอบอกไม่ต้องอายหมอเห็นมาเยอะ ก็เหมือนพวกหมอสูตินั้นแหละคับ
เราก็คลายความกังวลไปได้บ้างแล้ว เมื่อถึงเวลาเดินนำหมอเข้ามาที่ห้องผ่ากับพยาบาลคนสวย โดนฉีดยาไปคุยกานไม่ทันไรหลับแน่นิ่งเสียแล้ว
ตื่นมา อ้าววววววเฮ้ยยยยยเสร็จละหรา
มานอนพักที่ห้องเลย.........เสริมหน้าอกกับเลอลักษณ์ต้องค้างคืน 1 คืนจะมีคนมาดูแล
พยายาบบาลดูแลตลอดค่ะ เจ็บปวดก็เรียกขอมอร์ฟินกันทีเดียว
เที่ยงๆก็กลับบ้านได้ พอกลับบ้านไปก็ทำไรมากไม่ได้ต้องนอนๆกินๆ แน่นหน้าอกมากเลย

นี่ๆพันผ้าไว้แน่นๆหน้าอกจะได้เข้าที่ จริงๆการพันผ้าก็ทำให้รู้สึกปลอดภัยดีเหมือนกันนะ
อีก 5 วัน ถึงจะเอาออก ห้ามเอาออกด้วยตัวเองนะ ต้องให้หมอหรือพยายาบาลที่เลอลักษณ์ออกให้
เพื่อความปลอดภัยของตัวคุณเองค่ะ

เมื่อถอดผ้าแล้ว ต้องมีการนวดหน้าอกด้วยนักกายภาพค่ะ
มีครอสนวดหน้าอกขายด้วยนะคะ ใครสนใจติดต่อเลยค่ะ

สิ่งที่สาวๆทำหน้าอกพลาดไม่ได้คือ เสื้อกระชับหน้าอก จำเป็นมากที่ต้องใส่ค่ะ

นี่คือหน้าอกหลังทำมาประมาณ 2 อาทิตย์เองค่ะ

หน้าอกข้างๆ ดูมีมิติขึ้นมามากมาย

ถ้าสนใจเสริมหน้าอกก็ลองโทรไปสอบถามนะคะ หรือสงสัยอะไรถามมาได้ค่ะ
ว่างจะมาตอบให้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้