ดู: 1379|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สวยแล้วอยากแชร์ 350 CC กับหมอทรงยศ กำลังดีเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า วันนี้จะมาแบ่งปันประสบการณ์ศัลยกรรมของตัวเองที่เพิ่งผ่านมาไม่นานนี้ค่ะ ศัลยกรรมที่พูดถึงนั้นก็คือ....เสริมหน้าอกค่ะ   เนี่องจากด้วยความที่เป็นคนหน้าอกเล็กมาก  ปกติจะใส่เสื้อในเสริมฟองน้ำแบบหนาดูมๆๆมาตลอดค่ะ  จึงมีความรู้สึกที่อยากจะทำหน้าอก  จริงๆก็อยากทำมานานแล้วค่ะ แต่ก็กลัวเจ็บเพราะได้ฟังคนอื่นพูดมาเยอะค่ะ แต่สุดท้ายที่ตัดสินใจทำเพราะมีเพื่อนสนิทไปทำมาแล้วดูฟื้นตัวไวมากค่ะเลยคุยปรึกษากะเพื่อนว่าทำหมอไหน ยังไง เพื่อนก็บอกทำที่ dream clinic คุณหมอทรงยศ ค่ะ    หลังจากนั้นก็ไม่รีรอเลยค่ะ  inbox  ไปจองคิวปรึกษา และก็จองคิวผ่าตัดในสัปดาห์ถัดมาเลยค่ะ   อย่างแรกเลย ชอบที่คุณหมอและพนักงานให้คำปรึกษาดีและเป็นกันเองค่ะ ทำให้เรารู้สึกอบอุ่น และมั่นใจ  ตอนเข้าไปในห้องปรึกษา ก็มีซิลิโคนให้เราลองใส่ในบราและเทียบขนาดดู คุณหมอจะแนะนำไซส์ที่ทำให้เราปลอดภัย ไม่ต้องพักฟื้นนาน และเหมาะกับรูปร่างเรา ซึ่งต่างจากที่อื่นที่เคยได้ยินมาว่าจะยัดเยียดให้ใส่ไซส์ใหญ่มากๆ ตอนนั้นก็ตัดสินใจทำทรงกลม 350cc. ยี่ห้อ Euro คิดว่ากำลังสวยและพอดีค่ะ

ก่อนทำค่ะ แบนจริงอะไรจริง

ซิลิโคน Euro เราก็ไม่คุ้นชื่อยี่ห้อนี้เลย  คุณหมอและพนักงานก็แนะนำว่า ยี่ห้อนี้มาจากฝรั่งเศส และมีใบรับประกัน และผ่าน อย. เช่นกัน  
เราเลยตัดสินใจเลือกทำที่นี่พร้อม วางเงินมัดจำ 10,000 บาท และมีค่าตรวจเลือดอีกนิดหน่อย  และขอทำเร็วที่สุด เพราะต้องทำงานต่อเลย
        พอถึงวันทำ เรามาถึงคลินิกตอนเช้า พร้อมงดน้ำงดอาหาร ตามที่พนักงานแจ้งมา ตอนนั้นรู้สึก ตื่นเต้นและแอบกลัวความเจ็บ แต่มั่นใจในฝีมือคุณหมออยู่แล้ว พอถึงเวลาทำเข้าจริงก็ไม่รู้สึกตัวแล้วค่ะ หลังทำเสร็จไม่เจ็บอย่างที่คิด  วันถัดมาเราก็มาติดตามอาการกับคุณหมอ เพราะเราต้องไปบินต่อวันถัดมาเลย   หลังจากนั้น 6 วันเราก็มีนัดตัดไหม  มีหน้าอกสวยๆกับเค้าแล้ว ^^

มาเต็ม ใส่เสื้อผ้าก็ดูมีทรวดทรงมากขึ้นแล้วค่ะแล้วค่ะ

ตอนนี้ผ่านมาเดือนกว่าๆใส่เสื้อใน c32 ค่ะ ขนาดกำลังใส่เสื้อผ้าสวย ถ้าเป็นคนชอบแต่งตัวเซ็กซี่อยู่แล้วจะทำให้ดูเซ็กซี่กว่าเดิมเยอะเลยค่ะ แต่ขอย้ำนะคะว่าไม่ใหญ่เกินจริงๆ ค่ะส่วนตัวรู้สึกประทับใจมากและทำให้มีความมั่นใจใน
บุคลิก มากขึ้นด้วยค่ะ ทำแล้วชีวิตดีค่ะคอนเฟิร์ม  อิอิ : )

เพื่อนๆคนไหนสนใจเสริมหน้าอก ก็ลองแอด line ไปคุยกับพนักงาน ID: @dreamclinic ได้เลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้