ดู: 1236|ตอบกลับ: 0

[อื่นๆ] รีวิวใต้ตา

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้จะพาไปที่ วี สแควร์คลินิค เพื่อมาฉีดฟิลเลอร์ใต้ตากับปัญหาริ้วรอย มาถึงถึงไม่ต้องรอเพราะโทรมาจองคิวล่วงหน้า (หาข้อมูลมาดี) เพราะคลินิคนี้ปกติคนเยอะหากไม่โทรมาจองต้องรอนาน ได้คิวแล้วกรอกประวัติจึงพบแพทย์

คนนี้ครับคุณหมอเบส นพ.พุทธพงศ์ เหลืองรัตน์ คุณหมอน่ารักใจดีและเก่งครับ พอคุณหมอตรวจแล้วก็เลือกใช้ Restylane perlane Lidocaine ตัวนี้ครับ
unnamed (6).jpg
คุณหมอเสริมว่าตัวนี้ดีมาก การันตีจากยอดขาย 28 ล้านทรีเม้นท์ทั่วโลก (เราเป็นหนึ่งในนั้นคือดี) ปลอดภัย 100% เพราะได้รับการรับรองจาก อย.ทั้งของประเทศอเมริการ และของไทยด้วย ยิ่งไปว่านั้นยังเป็นแบรนด์แรกของโลกที่ผลิตฟิลเลอร์นับจากวันนั้นมาก็ราว 20 ปี wow อะก่อนเริ่มลงมือคุณหมอให้เราดูยาก่อนว่าของจริงแน่นอน แกะใหม่ เข็มใหม่ ไม่กั๊กยา แน่นอน
และเริ่มฉีด ปกติการฉีดจะต้องทายาชานะแต่ครั้งนี้ไม่ต้องเพราะตัวนี้มียาชาอยู่แล้วแค่ประคบน้ำแข็งพอ ลงเข็มได้ คุณหมอบอกว่าเข็มที่ใช้เป็นเข็มแคนนูล่า หรือเข็มปลายทู่นั่นเอง ซึ่งมันจะปลอดภัยมากๆไม่ต้องกลัว
ประคบน้ำแข้ง.png ตอนฉีด.png จิ้มหน้า.png
เสร็จแล้วครับครึ่งหน้ามาดูกันว่ามันมหัศจรรย์แค่ไหน
เปรียบเทียบสองด้าน.png หน้าก่อนทำ.png
เห็นมั้ยครับรอยใต้ตาหายไปเลย
ตอนเสร็จ.png หล่อๆ.png
ครั้งจากฉีดเสร็จคุณหมอก็ให้คำแนะนำว่าควรหลีกเลี่ยงความร้อยสูงที่จะมากระทบหน้าในช่วงสัปดาห์แรกนอกนั้นก็ไม่ต้องกังวลอะไร อือความรู้สึกคือดีครับไม่เจ็บเห็นผลทันที
นี่ครับผ่านไป 3 วัน
unnamed (4).jpg

ผมคนเดิมเพิ่มเติมคือดูเด็ก

unnamed (1).jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้