ดู: 1118|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ตัวเล็กเนื้อนมน้อย อยากทำนมใหญ่แบบไม่ฝืน เริ่มที่ไซสเท่าไหร่ดี?

[คัดลอกลิงก์]

มารีวิวทำหน้าอกมาได้ 1 เดือนแล้วจ้า ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่า

เราเป็นคนตัวเล็ก เนื้อนมน้อยยยมากเกือบหุ่นแมนๆเลย หน้าหลังเหมือนกัน โดนล้อบ่อยมาก แล้วทีนี้ต้องทำงานที่แต่งตัว ถ่ายแบบนิดหน่อยๆ สรีระไม่สวย เลยมาตัดสินใจทำหน้าอกที่ absolute clinic ของหมอชาติมีเพื่อนที่เป็นพริตตี้ นางแบบแนะนำ

ของเราไซส 365cc Sebbin นมพุ่ง นิ่มเร้ว

ก่อนทำก็มีอดน้ำอดอาหารทุกอย่าง อย่างต่ำๆ 6 ชม ค่ะ เราได้คิวเย็นเลย กลางวันก็ตื่นสายอีกอย่างแรกที่ทำก็เช็คกับเจ้าหน้าที่ก่อนว่าคิวถึงไหนแล้ว เพราะเราหิวมากกก จิงๆไม่แนะนำให้กินอารัยเลยนะ แต่ของเราคือหิวมากเลยขอเบาๆไป เบาๆมากจริงๆ ซึ่งตรงนี้จะมีผลกับการผ่าตัดนะคะ ของเราไปถึงโดนดุด้วย เพื่อนใครจะทำให้เตรียมตัวเรื่องเวลากันมาดีๆนะคะ ทำกี่โมง ให้คำนวนเวลากินข้าวเผื่อไว้ด้วย

ของเราตัดปัญหาเรื่องตรวจสุภาพเพราะเราตรวจมาก่อนแล้วกันปัญหาฉุกละหุกค่ะ อันนี้โชคดีๆ

เราสวมเสื้อผ้าโปร่งๆ สะบายๆ ใส่เชิ้ตกับกางเกงขายาวยางยืด กระซิบว่ากึ่งชุดนอนเลยค่ะ เพราะเจ้าหน้าที่แนะนำมาว่าควรเป็นชุดใส่ง่ายถอดง่ายนะคะ

หลักๆก็ประมานนี้ มาถึงคลินิกก่อนเวลาครึ่งชม ชมก็ดีนะคะ

ก่อนทำนมค่ะ

หลังทำนมต้องงดอาหารสแลงทุกอย่าง ของหมัก ของดอง หรืออาหารที่ทำแบบไม่สุกพวกเหล้าเบียก็ต้องงดไปก่อน
มีทำแผลทุกวันหลังถอดผ้าพัน 14 วันมาตัดไหมแล้วเราก็จะได้นวดนมด้วย

ช่วง 1 เดือนของเราแล้วว

ตอนนี้ก็ยังมีบวมอยู่เลย แต่ว่านวดได้แล้ว ต้องนวดทุกวันเริ่มนวดได้แรงขึ้นตอนเข้าอาทิตที่สาม ก็นวดบ่อยๆทุกครั้งที่ว่างเลย วันไหนอยู่บ้านเฉยๆก็จะลุกหยิบจับอะไรเองแต่ว่าไม่ยกของหนักนอนๆก็นวดๆทั้งวันจับๆคลึงๆ

เริ่มเข้าที่แล้วก็แฮปปี้ ไซสพอดีตัวไม่เล็กมากไม่ใหญ่ไป กำลังเซ็กซี่เล็กๆ

อิอิ จบกระทู้เร้วน้าใครสนใจเม้นถามได้เลย ไว้เรามาตอบเรื่องคลินิก เรื่องดูแลตัวเองหลังทำจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้