ดู: 20451|ตอบกลับ: 119
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] สวยละมุน ทุกมุมมอง (หลังทำปากกระจับ)ที่ดีมอร์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pimpaphak เมื่อ 2016-8-17 17:08

เอาแรกๆเนาะ คืออิงตั้งใจอยากจะทำปากกระจับมากๆค่ะ แต่ไม่รู้จะเริ่มต้นยังไงดี กลัวก็กลัว อยากสวยก็อยากสวย ศึกษาดูที่ Google ไปพักนึง.ก็ไปเปิดเจอ ดีมอร์คลีนิค ค่ะ พยายามศึกษาดูรีวิว ของทุกคนที่ทำปากกระจับ สุดท้ายก็ตัดสินใจ มาที่ดีมอร์ คลีนิค

แล้วก็ได้เจอกับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดาและได้ปรึกษากับคุณหมอ ควรทำอย่างไร?

นี่เป็นรูปก่อนทำปากค่ะ .....

ก็ถามคุณหมอไปเยอะอ่ะ ถามประมาณว่า ปากประมาณนี้ทำออกมาแล้วจะได้ประมาณไหน จะสวยมัย บอกตรงๆกลัวมากๆ เพราะคิดว่าถ้าทำมาแล้วพลาด เราจะทำอย่างไร?
คุณหมอคุยดีมากค่ะ ยิ้มแย้มแจ่มใสตลอด สุดท้ายก้ตัดสินใจทำอย่างคนกลัวๆ

!!!แต่อย่าเพิ่งด่วนสรุปค่ะ อิงจะเล่าว่า ตอนทำการผ่าตัด (ก่อนทำก็ฉีดยาชาก่อน)คุณหมอมือเบามากๆไม่รุ้สึกเจ็บแม้แต่นิดเด่ว ย้ำนะคะว่าไม่เจ็บเลยจริงๆ  ความกลัวเริ่มหายไป ไม่นานก็เสร็จ ค่ะ

พอเสร็จคุณหมอก้ให้ดูว่าถูกใจไหม? อิงบอกเลยถูกใจมากๆค่ะ ทั้งรูปทรงปากทั้งฝีเย็บที่ละเอียดมากๆ.............  
พรรณามาก็เยอะพอควร ลองมาดูผลงานคุณหมอกันว่าจะเป็นยังไง

หลังทำ 7 วัน เป็นไงละ บวมมเปล่งเชียวละคะ ตึงปากไปหมดเลยย อัดทั้งน้ำมะพร้าวว ทั้งประคบเย็น

ใกล้ตัดไหมแล้ววว(อาการบวม เริ่มดีขึ้นเป็นลำดับ)

และนี่ก็คือ รูปอัพเดทปัจจุบันคะ

อิง มั่นใจกับดีมอร์ คลีนิค มากๆค่ะ  และตอนนี้อิงพอใจกับริมฝีปากมากๆ ดูสวย หวาน เวลาถ่ายรูปมุมไหนก้มั่นใจสุดๆค่ะ( ยิ้มแก้มปริ)
อิง ขอขอบคุณคุณหมอ. และขอบคุณทุกคนที่ดีมอร์ คลีนิคนะคะ ขอบคุณจิงๆค่ะ^^
จาก 6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-12 20:14:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพเดทรูปสวยๆให้ชมกันคะ ปัจจุบัน 5 เดือนแล้วว

ทำมาราคาเท่าไหร่คะ ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรน่าสนใจมั้ยคะ
บวมนานมั้ยคะ ต้องดูแลเยอะหรือเปล่า อยากทำค่ะ แต่กลัวเป็นคีรอยค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ เราเลือกทรงเองได้มั้ยคะหรือคุณหมอออกแบบให้คะ
ทำมาราคาเท่าไหร่คะ แล้วรอคิวนานมั้ยคะ อยากทำแต่ค่อนข้างกลัวมากค่ะ
ทรงสวยมากๆเลยคะ แบบนี้เรียกว่ายกมุมปากรึป่าว  (ทรงปีกนก)อะคะ
สวยธรรมชาติมาเรย. ปีกนกรึป่าวคับทรง
สวยค่ะ แผลหายเร็วมัยค่ะ ดูแลอยากมัยคร้า
เราสามารถเลือกทรงปากเองได้มั้ยคะ หรือว่าคุณหมอออกแบบให้คะ
ทรงสวยมากๆเลยคะ (ยกมุมปากแบบนี้ทำน่าเฉยๆก๋ดูยิ้มตลอดดด)ชอบทรงอ่ะ
สวยมากๆคะ ดูมีเสน่ห์ (ถ้าเป็นเคสเนื้อปากน้อยๆ จะทำได้ไหมอะคะ)
สวยเซ็กซี่. ทุกมุมคับ

เปลี่ยนเรย
สวยมากคับ.
บอกหมอว่าเอาทรงอะไรคับ
กี่วันตัดไหมคับ.

กี่วันปากถึงเข้าที่
เป้นแผลเป้นไหมอ่า.มีตัวช่วยอะไรไหมคับ
ปากสวยมากค่ะ. เป้นแผลเป้นไหมคะ
ปากสวยมากเรยค่ะ. ดูธรรมชาติ ปากไม่แหลมค่ะ
มาอัพเดทให้ชมหน่อยนะคะ. ตอนนี้เป้นไงบ้าง. ปากสวยมากเรยค่ะ
ถ้าปากหนามากๆ อยากทำกระจับด้วยบางด้วย ค่าใช้จ่ายยังไงคะ
แล้วถ้าปากบางอยู่แล้ว แค่ไม่เป็นทรง ไม่รู้คุณหมอจะรับหรือเปล่าคะ
เห็นความสวยของทรงตั้งแต่ยังไม่ได้ตัดไหมเลย
(ตอนทานข้าวลำบากไหมอ่ะ)
เนื้อปากเดิมบางอยู่แล้ว จะทำได้ไหมอะ ใช้เลเซอร์หรือมีดทำ แตกต่างกันยังไงคะ
ทรงปากสวยจัง เรียกว่าทรงอะไร ใช่ปีกนกไหมค่ัะ
ราคาเท่าไหร่แล้วคะตอนนี้พอทราบไหมปากสวยมากเลยค่ะ.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้