ดู: 1422|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 375 CC ที่ The SiB Clinic สามีห่วงสุดๆเลยคะ อิอิ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อ เนย ค่ะ อายุ 30 ปีค่ะ วันนี้เนยขอมาแชร์เรื่องราวการเสริมหน้าอกของเนย ให้เพื่อนๆชาวดั้งโด่งกันนะคะ สืบเนื่องจากเนย แต่งงานมีสามีแล้ว แต่สามีรีเควสว่าอยากเห็นภรรยามีหน้าอกหน้าใจที่โดดเด้ง แบบสาวๆคนอื่นเค้า เราก็แอบนอยนะคะ ที่เวลาสามีของเราเองไปมองหน้าอกผู้หญิงคนอื่น ทั้งๆที่เราก้ยืนอยู่ข้างๆ แต่กลับไปมองของคนอื่นที่เค้าโดดเด้งออกมาอย่างชีดเจน แต่ก็ยอมรับค่ะ ว่าตัวเนยเองนั่น เป็นคนไม่มีหน้าอก หน้าอกไม่ได้ใหญ่เหมือนคนอื่นเค้า ก็ทำใจก้มหน้า ก้มตา ยอมรับในข้อนี้ไปค่ะ

แต่เรื่องราวมันไม่ใช่แค่นั้นนะคะ เรื่องที่สามีของเนย ชอบมองหน้าอกผู้หญิงคนอื่น มันเป็นปมอยู่ในใจเนยค่ะ มันฝังใจค่ะ เนยเลยอยู่เฉยไม่ไหวแล้วคะ จับเข่านั่งคุยกับสามีเลยคะ ว่าจะเอายังไง ต้องการอะไร เราเองไม่ชอบนะที่เห็นพฤติกรรมแบบนั้นของสามีอยู่บ่อยๆ เราก็พูดในส่วนที่เราน้อยใจ และ เสียใจ ที่เห็นสามีของตัวเอง ไปสนใจ ไปมองหน้าอกของผู้หญิงอื่น

จนเรื่องนี้สรุปได้ว่า คุณสามีให้เงินก้อนหนึ่งให้เราไปทำหน้าอกค่ะ ใช่แล้วค่ะ คุณฟังไม่ผิดค่ะ เค้าให้เงินเนยมาจริงๆ แต่ตอนนั้นเนยก็กล้าๆ กลัวๆ ว่าจะทำได้จริงหรอ เนยไม่เคยทำศัลยกรรมอะไรเลย เนยก็ค่อนข้างกลัวนะคะ บอกตรงๆ เพราะจากรีวิวต่างๆแล้ว การศัลยกรรมหน้าอก ก็เป็นการผ่าตัดใหญ่ค่ะ และ ใช้เวลาพักฟื้นพอสมควร ถึงจะกลับไปใช้ชีวิตได้ตามปกติ แต่ปัจจุบันนี้วิทยาศาสตร์ทางการแพทย์ ยังไม่หยุดที่จะคิดค้น ค้นคว้า วิธีทำให้เราสวยขึ้นได้อยู่ตลอดเวลา แถม เรื่องการเสริมหน้าอกในยุคปัจจุบัน ก็ไม่ใช้เป็นเรื่องที่หน้ากลัว หรือ อันตรายอีกต่อไปด้วยค่ะ

เนยสนใจการทำหน้าอกแบบส่องกล้องของ The SiB Clinic มากๆค่ะ การส่องกล้องจะทำให้แผลผ่าตัดนั้นมีขนาดที่เล็กลง ลดอาการบาดเจ็บได้ดีกว่าการผ่าตัดแบบปกติ และ การวางซีลีโคนก็จะแม่นยำมากๆด้วยค่ะ ส่วนเรื่องฝีมือคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย นี่ ก็เค้าก็รู้กันทั่วอะคะ ว่าคุณหมอเก่งแค่ไหน เสริมหน้าให้กับสาวแท้ สาวเทียม มาอย่างนับไม่ถ้วน เรียกได้ว่า ถ้าอยากเสริมหน้าอก ไม่คิดถึง The SiB Clinic ก็คงเป็นไปไม่ได้คะ

เนยตัดสินใจเข้าไปพบ ไปปรึกษากับคุณหมอ โดยเบื้องต้นเนยได้ติดต่อผ่านทางไลน์@ ของคลินิกค่ะ (@thesibclinic) ก็ได้สอบถามค่าใช้จ่ายเบื้องต้น และ นัดคิวคุณหมอ เพื่อปรึกษาค่ะ

พอถึงวันพบคุณหมอ เนยก็ได้บอกความต้องการของเนยว่า เนยอยากผ่าตัดแบบส่องกล้อง และ ใช้ซีลีโคนที่ดีที่สุด นั่นก็คือ ซีลีโคน Mentor ที่ผ่านอย. อย่างถูกต้องตามกฎหมาย และ ผ่านการนำเข้าอย่างถูกต้อง 100% เรียกได้ว่า ราคาที่เนยทำ กับสิ่งที่เนยได้นั่น คุ้มค่ามากจริงๆค่ะ เนยไม่อยากเอาชีวิตไปเสี่ยงกับของที่ถูกและดี ถูกและดีอาจจะมีบนโลกนะคะ แต่คงไม่ใช่กับเรื่องศัลยกรรมแน่นอน คุณหมอท่านเรียนมา ไม่แปลกค่ะ ที่เราก็ต้องจ่ายค่าฝีมือของเค้า เพื่อให้เค้าได้เป็นผู้ดูแลเรา เป็นผู้ผ่าตัดเรา

เนยตัดสินใจทำหน้าอกกับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic สาขา ทองหล่อนะคะ อยู่ซอยทองหล่อ 18 หรือ สุขุมวิท 55 คะ คลินิกหาง่ายมาก อยู่ติดกับศูนย์ Benz ทองหล่อ เลยคะ อยู่ติดถนนใหญ่เลยค่ะ หรือ ถ้าเพื่อนๆคนไหนไปไม่ถูกสามารถโทรไปสอบถามเส้นทางได้ที่ Hotline 088-2228660 ได้เลยนะคะ วันนี้เนยนำรูปสวยๆมาฝากเพื่อนๆ ให้เป็นอีกหนึ่งการตัดสินใจ ในการเลือกคลินิกนะคะ

เนยเลือกใช้ซีลีโคน Mentor 375 CC คะ

รูปนี้คือเนยทำมาได้ 7 เดือนแล้วนะคะ

สวยสมใจมากๆค่ะ อิอิ

ต่อไปเป็นรูปที่ใช้ชุดชั้นในบ้างนะคะ

ใส่ชุดอะไรก็สวยไปหมดคะตอนนี้ :))

ทุกวันนี้ปัญหาที่สามีชอบมองผู้หญิงคนอื่นก็หมดไปแล้วคะ ไปรู้หายไปไหนเหมือนกันนะคะ แต่หลังจากที่ทำหน้าอกมา คือ สามีหวงเรามาก เลิกงานแล้วก็ต้องคอยมารับมาส่ง ไม่ยอมให้กลับเอง ดึกๆดื่นๆเลย อิอิ ไม่รู้ว่าหวงอะไรนะคะ 55555

สำหรับเพื่อนๆชาวดั้งโด่งที่สนใจอยากเสริมหน้าอกนะคะ เนยแนะนำ The SiB Clinic เลยคะ ทั้งบริการ ทั้งฝีมือคุณหมอ ดีที่สุดแล้วจริงๆค่ะ อยากสวยแบบไม่เสี่ยงต้องที่นี่เลยค่ะ :))

หน้าอกสวยมากเลยคะ
ชอบมากค่ะ ทรงสวยสุดๆๆๆ
ธรรมชาติมากคะ
โห้ววววววว กริ๊ดหนักมากๆ สวยมากจริงๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้