ดู: 1267|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ก่อน - หลัง เสริมหน้าอก mentor 375 cc ที่ ABSOLUTE ทองหล่อ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aliga_FINA เมื่อ 2016-8-16 15:55

เป็นหน้าอกก่อนหลังทำของเราเองนะคะ

:)

เริ่มแรกเป้นคนคัพ A มีนมน้อย ไม่มีเนินนมเลย จะใส่พวกชุดชั้นในแบบดันทรงตลอดแต่ว่าก็จะชอบไหลลง ถ้ามีไปออกงาน หรือไปเที่ยวจะใส่ชุดชั้นในที่เล็กกว่าตัวเรามากๆ เพื่อให้มันรัดน้องนมจะได้ดูมีเนินออกมา หรือล้นออกมา

ซึ่งเราคิดว่ามันไม่โอเคเลย แล้วยิ่งถ้าเราออกงานยังงี้อ่ะ คือด้านหน้ามันก็จะพอเห็นว่ามีนมใช่มั๊ยคะ แต่พอสวมเสื้อผ้า หรือมองด้านข้าง มันก็จะไม่เห็นว่ามีนมอยู่ดี

เรื่องศัลยกรรมเราคิดมานานมากกกกกก กอไก้ล้านล้านตัว กว่าจะตัดสินใจทำได้ เลือกๆดูไว้หลายที่ หาอ่านตามรีวิวก็เยอะพอให้ตัดสินใจหลักๆ ได้ไม่กี่ที่

ประกอบกับลองหาสถานที่จริงๆด้วย หลักๆในการหาที่จะเสริมหน้าอกของเราที่ ใครที่สนใจนำไปปรับใช้ได้ตามอัธยาศัยนะคะ

1.สถานที่ปลอดภัย มีที่อยู่ชัดเจน
2.สะอาด อันนี้สำคัญมากเลยค่ะ มีชือเสียงเรื่องความสกปรกก็ไม่ไหวค่ะ สำหรับเราคิดว่ามันเป็นเรื่องใหญ่ ทำทั้งทีก็อยากสวย ไม่ได้อยากมาแก้ทีหลังเน่อะ
3.ชื่อเสียงดี หมอเก่ง หมอทำสวย หมอคุยง่าย คุยแล้วเข้าใจกัน อันนี้ขอกล่าวรวมๆ คือ ขอให้เข้าใจกับความต้องการของเราค่ะ
4.ราคาสมน้ำสมเนื้อ ไม่ถูกไป ให้ราคาสมน้ำสมเนื้อค่ะ อันนี้ใครชอบจ่ายน้อยจ่ายมาก ให้เอาข้อบนๆมาพิจารณาร่วมด้วย

ความสวยความงามวัดดวงอย่างเดียวไม่ได้ ต้องคิดมาดีๆแล้วน้าค้า

สำหรับเรา เราเลือกคลินิกที่เราไว้ใจ Absolute clinic

ราคาสมน้ำสมน้ำเนื้อ อยู่ที่ 85,000 ยังไม่รวมค่ายา (ชุดซัพพอร์ทบรา กับการไปตรวจเลือด นะคะอันนี้เป็นราคาอื่นๆ ที่เราต้องรับผิดชอบตัวเองน้าค้า)

นอกจากเรื่องทำนมสวยแล้ว หมอที่นี่ก็ทำแผลสวย บางเนียน ระยะเวลาของเราสองเดือนที่ได้นวดไปด้วย กับผลที่ออกมาเราโอเคกับทรงนี้เลย

จบการรีวิวพร้อมกับฝากรูปไว้ที่ท้ายกระทู้นี้

ไว้เจอกันใหม่ถ้ามีอัพเดทที่ใครอยากรู้เพิ่มเติมนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้