ดู: 866|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ทรงกลม mentor 375 absolutebeauty clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี๊ดี ค๊าาาา..หลังจากที่เราได้ไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชายที่absolutebeauty clinicมาได้ 4 เดือนแล้วค่ะมารีวิวให้ดูวันนี้เพราะชอบที่หน้าอกตัวเองสวยเข้ารูปเร๊วอีกอย่างนิ่มมากๆด้วย เราเป็นคนตัวเล็กมาก น้ำหนัก 50 สูง 160 พอดีค่ะเนื้อหน้าอกเดิมนี่บอกเลยว่าไม่มีเลยล่ะคะ ตอนแรกคิดว่าจะเสริมไม่ได้เพราะไม่มีเนื้อหน้าอกเลย แต่ก็ลองหาข้อมูลปรึกษาหลายๆที่ค่ะ จนตัดสินใจมาทำกับคุณหมอชาติชาย ได้ขนาด 375 ค่ะของเมนเตอร์อเมริกา ผิวเรียบค่ะ

ก่อนเสริมเราก็ได้พบคุณหมอปรึกษาขนาดไซต์และให้คุณหมอดูขนาดฐานหน้าอกว่าจะเสริมได้กี่ cc คลินิคคุณหมอตรวจสุขภาพก่อนทำเพื่อเซฟความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ ตัวเราตรวจล่วงหน้าใว้แล้วค่ะเลยเข้าไปปรึกษาพร้อมทำได้เลย ปรึกษาเสร็จก็มีพี่พยาบาลพาไปเปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัดถ่ายรูปแล้วก็ให้เราขึ้นไปนอนบนเตียงตอนนั้นใจเต้นเร็วมากกกตื่นเต้นจ้าา แล้วก็มีคุณหมออีกท่านเดินมาเปิดเส้นให้น้ำเกลือเราตอนแรกก็ งง... ว่าไม่ใช่หมอชาติชายหรอค่ะที่ไหนได้ ถามพี่พยาบาลบอกว่าคือคุณหมอวิสัญญีที่ดมยาให้เราเอง หลังจากให้น้ำเกลือเริ่มให้ยานอนหลับเรา ไม่รู้เรื่องเลยค่ะ ตื่นมาอีกทีมาอยู่บนเตียงพักฟื้นแล้ว ถามแฟนว่าเราผ่าตัดนานไหมแฟนบอกว่าประมาน 1 ชม. เป็นอะไรที่มึนๆมากตอนนั้น แต่พอนอนพักได้สักพักหนึ่งก็สามารถเดินขึ้นรถกลับบ้านได้ปกติเลยค่ะ ก็จะมีผ้าพันหน้าอกใว้อย่างแน่นเลยอยู่สามวันสามนั้นเป็นอะไรที่ปวดหลังและแน่นหน้าอกมากจร้า แทบจะลุกเองไม่ได้เลยแต่ก็พยามฟืนตัวเองลุกให้ได้ค่ะ หลังสามวันก็มาแกะผ้าออกที่คลินิคเห็นนมตัวเองก็ยิ้มสิ่ค่ะคุ้มกับความเจ็บที่ทนมา รอยช้ำไม่ค่อยมี บวมนิดหน่อยค่ะ 14 วันก็มาตัดไหม หลังตัดไหมเสร๊จพยาบาลก็สอนนวดค่ะ นวดแรกๆก็เจ็บนะไม่กล้านวดเองแรงก็เข้ามานวดที่คลินิคทุกอาทิตย์ค่ะ จนตอนนี้ครบ 4 เดือนหน้าอกนิ่มและแผลก็สวยมากเลยไม่แข็งไม่นูนเหลือแต่เรื่องสีของแผลที่ยังคล้ำๆอยู่แต่เราก็ทายาตลอดค่ะเริ่มจางแล้ว ส่วนตัวเราเราว่าสวยและมีพนักงานคอยติดตามอาการหลังทำตลอดเลยน่ารักมากค่ะ เลยมาแนะนำหากกำลังหาข้อมูลก็จะได้อ่านของเราแล้วอาจจะตัดสินใจง่ายขึ้นค่ะ ไม่ได้มาดันแต่ว่าทำด้วยตัวเองแล้วดีก็มาบอกต่อจ้าาาา ไปล่ะน้าอยากรู้อะไรเพิ่มเติมถามมาได้เลยค่ะมาตอบแน่นอนจร่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้