ดู: 6511|ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยแพ็คคู่...เสริมจมูกที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mayravee. เมื่อ 2016-8-13 18:16

ก่อนอื่น....แนะนำตัวก่อนนะคะหนูชื่อ เมย์ นะคะ ก็เป็นเด็กผู้หญิงคนหนึ่งที่อยากจะมีจมูกโด่งๆสวยๆ
เริ่มแรกเลยหนูกับคุณแม่ศึกษาหาข้อมูลอยู่หลายที่เหมือนกันคะเกี่ยวกับการทำจมูก ดูทั้งรีวิว เว็ปไซต์ต่างๆของทางคลินิก  แต่ก็ต้องมาสดุดตากับที่นี่ นอกจากรีวิวสวยๆแล้ว สิ้่งที่น่าสนใจคือ เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มกระดูก ของคุณหมอคะ หลังเสริมคือทรงจมูกจะดูเนียนเป็นธรรมชาติอะคะ

ก็เลยปรึกษาคุณแม่(คือคุณแม่ของเมย์ก็ทำด้วยนะคะ แต่ของคุณแม่เป็นเคสแก้ เพราะเคยเสริมจากที่อื่นมานานแล้ว)พอเมย์คุยกับคุณแม่เสร็จก้็โทรสอบถามรายละเอียดข้อมูลจากทางคลินิกคะ เจ้าหน้าที่ก็ให้รายละเอียดได้โอเคนะคะ ก็เลยตัดสินใจเลือกที่ Dmor คะ

ถึงวันทำก็แอบตื่นเต้นๆ  คุณหมอตุ๊กน่ารักมากๆค่ะพูดเพราะแถมใจดี คุณหมอบอกว่าทำออกมาแล้วต้องสวยแน่นอน  พี่ๆพนักงานก็น่ารักเป็นกันเองมากเรย                        

มาดูรูปก่อนทำก่อนนะคะ

ส่วนนี้ก็รูปหลังทำ ประมาณ 3 เดือนคะ เห็นความแตกต่างชัดเจนกันเลยใช่มัยคะ

เป็นยังไงบ้างคะ สวยยจริงอย่างที่พูดมัยเอ่ย เมย์ปลื้มมมากเลยนะคะกับผลงานของคุณหมอ  อิอิ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-13 18:50:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mayravee. เมื่อ 2016-8-13 18:54

ต่อไปก็เป็นคิวของคุณแม่นะคะ .......

(คือเสริมมานานแล้ว ทรงจมูกจะเห็นซิลิโคนเป็นแท่งชัดอะคะ)อยากให้ทรงดูเป็นธรรมชาติมากกว่า คุณแม่ก็เลยอยากจะแก้ใหม่

รูปก่อนแก้จมูกคะ

และนี่ก็รูปอัพเดทปัจจุบันค๊ะ

รอทรงจมูกเข้าที่และรัดแกนมากกว่านี้อีกหน่อย แล้วจะมาอัพเดทเรื่อยๆนะค๊าาา

งามทั้งคู่ ราคาแก้แพงไหมค่ะ
ก่อนทำจมูกเหมือนกันเลยค่ะ มาทำแพ็คคู่แบบนี้มีโปรมั้ยคะ
ของน้องผู้หญิงเสริมอย่างเดียว แต่ว่าเหมือนเก็บปีกไปด้วยเลย ปีกดูเล็กลงเยอะเนอะ
สวยทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะคะ  มาเป็นคู่แบบนี้มีโปรส่วนลดมั้ยคะ
มาทำเป็นคู่แบบนี้ มีส่วนลดบ้างมั้ยคะ
คือเปลี่ยนไปเห็นได้ชัดเจนเลยนะ น้องผู้หญิงเสริมอย่างเดียวหรือมีตัดปีกจมูกด้วยอ่ะ เพราะเห็นก่อนเสริมดูปีกกว้างๆ
บวมนานมั้ยคะ อยากไปจองคิว แต่กลัวบวมนาน
หน้าเปลี่ยนสวยขึ้นมากเลยค่า
เสริมออกมาเป็นทรงสวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ ไม่ตัดปีกก็ดูสวยนะคะ ชอบทรงนี้ค่ะสวยดี
จมูกเนียนเป็นธรรมชาติดูหน้าเปลี่ยนคมสวยมากเลยค่ะ
สวยทั้งคู่เลยค่ะ
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนเลยทำนานมันค่ะ
ทรงเข้ากับหน้าเลยนะคะคุณน้อง นี่คือเสริมอย่างเดียว หรือตัดปีกด้วยคะ
สวยค่ะหน้าเปลั่ยนเลย ตอนทำเจ็บมัยค่ะทำนานมัย
หน้าเปลี่ยนเลยสวยและดูดีขึ้นค่ะ ทรงสวยธรรมชาติ เข้ากับหน้า ทั้งคุณแม่และคุณลูกเลยค่ะ
สวยแพคคู่จริงด้วยคะ ของน้องเสริมอย่างเดียวหรือมีตัดปีกด้วยคะ เห็นปีกจมูกดูเรียวเล้กลงด้วยนะ
ไม่เคยรู้มาก่อน มีเสริมมีเทคนิควางซิลิโคนด้วย แล้วมีรับประกันมัยคะ
รับประกันกี่เดือนค่ะ
สวยมากค่ะ หน้าเปลั่ยนเลยค่ะ เจ็บมัยค่ะตอนทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้